Wanaume inabidi tuanzishe “Global Male Population Emergency Summit"

Wanaume inabidi tuanzishe “Global Male Population Emergency Summit"

Mhaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2023
Posts
2,745
Reaction score
7,843
Kwa mienendo ya watu hawa walioondoka kwenye group letu pendwa na wanaume. Itabidi tuanzishe “Global Male Population Emergency Summit" kwa ajili ya kulinda miiko ya kuwa Mwanaume kamili.

Tutazungumza agenda mbalimbali zinazohusu ushupavu, kuwajibika na namna ya kuwa kamili gado kama dume.

Tusipofanya hivi itabidi UNESCO watangaze kuwa Wanaume wapo karibu kutoweka duniani.
 
Hoja nzima ya "wanaume kamili" ni alama ya kukosa akili na kazi tu.

Utaanza kuwanyanyapaa hao, mwingine atakuja na kusema wasio na pesa si wanaume kamili.

Mwingine atasema wasio na misuli si wanaume kamili.

Mwingine atasema wasio na kazi si wanaume kamili.

Mwingine atasema wanaovaa mashati ya pink si wanaume kamili.

Mwingine atasema wanaovaa viatu vya kung'aang'aa si wanaume kamili.

Mwisho wa siku utagundua hakuna mwanaume kamili, hiyo habari ni njozi tu.
 
Hoja nzima ya "wanaume kamili" ni alama ya kukosa akili na kazi tu.

Utaanza kuwanyanyapaa hao, mwingine atakuja na kusema wasio na pesa si wanaume kamili.

Mwingine atasema wasio na misuli si wanaume kamili.

Mwingine atasema wasio na kazi si wanaume kamili.

Mwisho wa siku utagundua hakuna mwanaume kamili, hiyo habari ni njozi tu.
Wewe utakuwa Mariam Biriani, unapika na kupakuliwa... mtu wa upinde weye

Mwanaume hawe na pesa, hasiwe na pesa, hawe na misuli hasiwe na misuli anajulikana tu.

Na mtu wa upinde anajulikana tu
 
Wewe utakuwa Mariam Biriani, unapika na kupakuliwa... mtu wa upinde weye

Mwanaume hawe na pesa, hasiwe na pesa, hawe na misuli hasiwe na misuli anajulikana tu.

Na mtu wa upinde anajulikana tu

Wewe limbukeni usiye na elimu ya msingi tu, hujui hata kuandia "awe" unaandika "hawe".

Hujui hata herufi za Kiswahili, una tatizo la literacy.

Ndiyo maana hunielewi.

Jadili hoja, usimshambulie mtoa hoja kwa kejeli bila kujadili hoja.

Hiyo ni ishara ya kukosa hoja.

Ad hominem fallacy.

Pia huwezi kufanya fikra za kidhahania. Huwezi kufanya abstract thought.

Huwezi kuelewa kuwa mtu anaweza kutetea haki za watu weusi bila ya yeye kuwa mtu mweusi.

Kifalsafa tu, kwa sababu anaamini katika haki za binadamu wote.
 
Kuna watu nawaona wameshika mawe tayari kwa kumrushia mleta mada 😁
Nakwambia hivii.

Hii hoja ya "mwanamme kamili" ni unyanyapaa wa kijinga tu.

Tukianza kuichambua mwanamme kamili anakuwaje, hicho kipimo tunakihalalisha vipi, kwa nini kiwe kipimo hicho na si kingine, tutagundua hii hoja inasumbua watu wasio na elimu na exposure tu.

Ni hoja ya unyanyapaa wa watu ambao ama ni masikini na hawana elimu, ama wana umasikini wa kukosa elimu, ama ni watu wenye roho ya ubaguzi tu, ambao ni umasikini wa aina mbaya sana.

Ni aina fulani ya watu wajinga ku sexualize kila kitu.

Jamii inayoweka umuhimu wa kila kitu kwenye ngono ni jamii iliyo fail kwenda na dunia ya sasa.

Ni jamii iliyoshindwa kwenda kisayansi, kifalsafa, kiuchumi.

Kila kitu ngono ngono ngono.

Nani analala na nani.

Nani ana matako makubwa zaidi.

Nani msenge.

Ujinga mtupu.
 
Nakwambia hivii.

Hii hoja ya "mwanamme kamili" ni unyanyapaa wa kijinga tu.

Tukianza kuichambua mwanamme kamili anakuwaje, hicho kipimo tunakihalalisha vipi, kwa nini kiwe kipimo hicho na si kingine, tutagundua hii hoja inasumbua watu wasio na elimu na exposure tu.

Ni hoja ya unyanyapaa wa watu ambao ama ni masikini na hawana elimu, ama wana umasikini wa kukosa elimu, ama ni watu wenye roho ya ubaguzi tu, ambao ni umasikini wa aina mbaya sana.

Ni aina fulani ya watu wajinga ku sexualize kila kitu.

Jamii inayoweka umuhimu wa kila kitu kwenye ngono ni jamii iliyo fail kwenda na dunia ya sasa.

Ni jamii iliyoshindwa kwenda kisayansi, kifalsafa, kiuchumi.

Kila kitu ngono ngono ngono.

Nani analala na nani.

Nani ana matako makubwa zaidi.

Nani msenge.

Ujinga mtupu.
Umenena vyema, mkuu.
 
Back
Top Bottom