I haven't mastered the thing enough to teach anyone, but I'm doing good!Bado unadownload pesa nije unipe darasa?
Kama nimekumiss vile..! Sijui sababu ya baridi hili.Sijambo sana tu
Vp wewe hujambo?
Nitam consult physician wangu anishauri namna ya kuwakubali viumbe wasio na mikia amaarufu flat screen kisha nitarudi kwako kwa further instruction!Nipo nashangaa ya dunia
Yani nyie watu leo mnanivunja mbavu tu, unaanzaje kumalizia na "ana tabia nzuri pia", jamaa watacheka Hadi wafwe...Na ukikutana na washikaji zako wakati wa kutambulisha ukaona wanashangaa lazima umalizie kuwa "ana tabia nzuri" ili kuondoa wasiwasi
Nmecheka saaana. Ila hakuna mtihani mgumu kama vile ukiwa hujiamini na chaguo ulilo fanya.Yani nyie watu leo mnanivunja mbavu tu, unaanzaje kumalizia na "ana tabia nzuri pia", jamaa watacheka Hadi wafwe...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Na ukikutana na washikaji zako wakati wa kutambulisha ukaona wanashangaa lazima umalizie kuwa "ana tabia nzuri" ili kuondoa wasiwasi
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Haki umejua kunichekesha, hata kwa wadada hiyo ipo utamskia anaanza kujisemesha kabla "Yaani huyo shemeji yenu mkimuona mwaweza mdharau lakini ana hela hatari, mwenzenu mtaniona sijui kuchagua lakini naangalia mbele wenzangu"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hahahaaaa!!!Nmecheka saaana. Ila hakuna mtihani mgumu kama vile ukiwa hujiamini na chaguo ulilo fanya.
Ukichagua mbaya pia wazazi utasikia wakisema "kikubwa upendo" na si kukupongeza kwa kuchagua
Pesa zina clear kila udhaifu. DahHahahaaaa!!!
Akiwa mwanaume unamalizia lakini ana pesa huyo!!
Hahahaaaa! Unajihami kabla ya comments kwakweli. Yaani unajikuta tu lazima sifa ya ziada ifuatie la sivyo hali sio hali.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Haki umejua kunichekesha, hata kwa wadada hiyo ipo utamskia anaanza kujisemesha kabla "Yaani huyo shemeji yenu mkimuona mwaweza mdharau lakini ana hela hatari, mwenzenu mtaniona sijui kuchagua lakini naangalia mbele wenzangu"
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ahahahaaaaaa sifa za ziada lazima ziwepo ili shemeji akubalike kilazima. Haya mambo huwa yanafurahisha sana aiseehHahahaaaa! Unajihami kabla ya comments kwakweli. Yaani unajikuta tu lazima sifa ya ziada ifuatie la sivyo hali sio hali.
Hivi unaweza kumpa sifa ya kuwa anapesa hata kama hana pesa??? Wanawake haya yote ya nini dahHahahaaaa! Unajihami kabla ya comments kwakweli. Yaani unajikuta tu lazima sifa ya ziada ifuatie la sivyo hali sio hali.
Hiyo ndio shughuli pevu, alafu unakuta mwenzio ndio amekufa balaah juu ya penzi lako utatamani ulie,Taabu inakuja kwenye kuongozana sasaaaa!!!!
Kabisa aiseehPesa zina clear kila udhaifu. Dah
Hahahaaaa!! Mara anataka akushike mkono, unauchomoa ghafla ushike hata kiuno tu ili asiushike. Na wa hivyo huwa wana mapenzi balaa.Hiyo ndio shughuli pevu, alafu unakuta mwenzio ndio amekufa balaah juu ya penzi lako utatamani ulie,
Maana ndio yatajitokeza yale mambo mara kakushika mkono mara bega alalalaaaa hasira zinakujaa badala ya furaha. Sema hivi vitu havinaga usawa kikubwa ni kuangalia kwenye nafuu tuu [emoji6]