Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Wanaume huwa mnaangalia nini mtafutapo mke?

Mimi nakuambia huyu dada yangu mzibe nimekupa ruhusa, ona sasa mambo anayokushauri...
Yani ukakate mauno hadi jimama liridhike likupe mtaji ndugu yangu mwenyewe hizo kilo 67 si zitabaki 40
Afu mkigawana huo mtaji na yy anaenda kuhonga ili apewe mauno.. Na dera lake kama namuona vile yuko peku peku.. Na hina zake mikononi hadi shingoni
Unaongea na simu?
Mimi na hina wapi na wapi!!!!
 
Sio mbaya kama lengo ni kutimiza malengo, afterall hata wewe si unapenda eeeh!!![emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]
Mmmh.

Napenda nin! Alikuambia nani shemeji
 
Mimi najua nkitakacho... na kila siku kwangu ninazidi kupata uzoefu wa design ya wanawake hapa Duniani., kwamba waweza ona jani linarangi nzuri ya kijani ukaona ni zuri kumbe sio jani ni "KINYONGA"
 
Tunaangalia Mwanamke kama ana Matako Mazur na mwenye Shepu na sura ya Mvuto.
Tabia tutavumiliana.
Other factors remain Costant..
 
....za darasani au za maisha!?
sometime unajiongeza tu ni akil za maisha, unakuta unampata mwanamke anakushauli mambo ya maisha lakini mwingne anakwambia kila siku anataka chipsi mayai, avae vzur ndo discussion zake mara baby tutaenda swim kuogelea? brother huyo c mwanamke.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Mimi niko chimbo natafuta dr. Pia awe smart yaani na akili kunipita kiukweli naumiza kichwa sana..
 
Baadhi yetu tunakosea, tunakuwa na mtu kwenye mahusiano ili kuwapendeza watu wengine. Kwenye mahusiano be yourself.
Upendo, heshima, kujali, na furaha katika mahusiano ndio mambo muhimu. Hayo yakiwepo mtashinda mengi.
 
Baadhi yetu tunakosea, tunakuwa na mtu kwenye mahusiano ili kuwapendeza watu wengine. Kwenye mahusiano be yourself.
Upendo, heshima, kujali, na furaha katika mahusiano ndio mambo muhimu. Hayo yakiwepo mtashinda mengi.
Fact
 
Labda uyo demu ana bwawa sema jamaa aliamua tu kumtunzia heshima
 
Back
Top Bottom