Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,030
- 59,684
Aisee toka huko mbuguni porini..Ndugu yangu jiandae wiki ijayo tukupeleke maombi pale peakers.
Umeambiwa parkers kuna maombi pale?
Aisee toka huko mbuguni porini..Ndugu yangu jiandae wiki ijayo tukupeleke maombi pale peakers.
Wewe tunakupeleka maana pepo lako sio la nchi hii...haiwezekani humu ndani hauachi dada zetu vipenzi wasitulie.Aisee toka huko mbuguni porini..
Umeambiwa parkers kuna maombi pale?
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]Wewe tunakupeleka maana pepo lako sio la nchi hii...haiwezekani humu ndani hauachi dada zetu vipenzi wasitulie.
Hapo tabata napo kila nyumba unamtoto. Afadhali kukubadilisha na tenga la upupu kuliko kuwa na ndugu kama wewe.
Mimi naangalia akili,wengine wanaangalia chura
Hasa za maisha,..ndo maana nawapenda sana wachagga....za darasani au za maisha!?
Jaribu uone!!Tuulize sisi tulioko kwenye hiyo taasisi Kwa zaidi ya muongo mmojaKikubwa ni moyo upende, hayo mengine utayasawazisha kama pencil.
Halafu jina gani hilo la kuita toto ya mtu baby ya mtu jimama? ?unanitafuta na utanipata[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Jimama hajambo?
Hivi kamrithi nani?[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Yaani kila kona ana mwanamke huyu kaka yangu, hadi huwa naona aibu kusema ni kaka yangu.
Haha hawez kukujibu[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Jimama hajambo?
Ivuga wewe na dada yako nawaheshimu saana. Ila kumwita mamito wangu jimama aseeh nitawaziba nyetiHaha hawez kukujibu
Aisee mimi usinizibe ila dada yangu mzibe.Ivuga wewe na dada yako nawaheshimu saana. Ila kumwita mamito wangu jimama aseeh nitawaziba nyeti
Ningeshamtuliza.... sema hana haba zito.Aisee mimi usinizibe ila dada yangu mzibe.
Tena nitafurahi na nitachinja bata mzinga kusherehekea.. Ili atulizane kukitembeza..
Akuuu Saint Ivuga ndio kasema hivyo.Halafu jina gani hilo la kuita toto ya mtu baby ya mtu jimama? ?unanitafuta na utanipata
Deal gani lol... liwe la pesa basiAkuuu Saint Ivuga ndio kasema hivyo.
Alafu umejuaje nakutafuta? Kuna booonge la dili.