Mefloquine
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 499
- 1,206
Uzi ulipaswa usomeke WANAUME WALEVI HUU UJASIRI MNAUTOA WAPI. Ili tusiohusika tusichangie
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Pole pole dada akeWapo sana , watoto wakikua tu utasikia mama yao kawalisha maneno wakati walikuwa wanaona mama anahangaika, yeye akiwa anakimbiza pichu
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mke ameshakula vitamu vyote na bado ataendelea kufaidi ila kumhudumia mchepuko siku moja tu unatoa kilio hivyo
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji120][emoji120][emoji109][emoji109]Mie wa kwangu mpaka Leo bado naona sijamfaudu kabsaa, yaani hazoeleki kila nikimwangalia naona du mtoto anazidi kupendeza tu! Basi huwa nammaliza akitoka kuoga naingia room halafu natia dah navuta pumzi kuubwa ananiuliza nini tena! Nasema we acha tu ntamalizia Ile mahari maana mnaona unazidi kupendeza tuu anacheka. Basi siku hiyo atachangamka atafurahi. Ukiona katamani houseboy ujue mme wake ni wale jamaa wanaovaa suti 12hrs daily, wanarudi saa nne nyumbani toka kazini, wanabeba laptops za kazini hadi home! Vikao mpaka wikiendi, halafu ana masters ya Ulaya. Hawa wengi wanajifanya Wazungu akipewa anajisevia mwenyewe anamwacha mwenzie akisugua miguu tu kwa ugwadu. Mke naye anamuogopa mme wake msomi. Sasa anatafuta furaha kwa houseboy(midfielder) maana HG ni beki3
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Simtetei huyo ayafanyaye kama yupo ila, mwanamume kutoka njia kuu husukumwa zaidi na mkewe. Kuna wanawake ukikaa nao waweza jikuta Segerea asubuhi bila kujua umefuata nunu kule kumbe ushaua mtu.
Kuna wanawake; Wagomviiiiii, hawaridhiki na chochote utakacho mfanyia. Hata uzame chumvini mchana bado anakuona weye ni b4 tu. Utatoa kila kitu lakini anabakia kunung'unika tu. Anaamuru kupewa hiyo hela ya chakula utadhani ni jangili. Huwa najiuliza, ukinikumbusha tu kwa staha kuna shida?? Kama ungelikuwa mwaminifu, si nikija tu zile tarehe nzuri nitakuwekea bajeti yako hapo mezani? Poleni wanaume mnaochomolewaga suruali azitoe mwenyewe.
Siri, ya mchepuko. Hata kama hukubeba kitu mkononi; Utapewa mapole 1000 hadi mengine husemi tena aksante. Kule nyumbani, jamaa anakupokea mlangoni na maswali yake ya kijinga; Ulikuwa wapi, mbona umechelewa kazini, mbona suruali ni chafu magotini. Sifui nguo hizi mimi peleka kwa dobi. Wanawake, nasema; 2019 badilikeni au labda muende tu kupatana na hao michepuko ndipo watu watarudi njia kuu
DuuuuuNdiyo wasomi wengi walivyo utakuta nje wanamuona wamaana lakini kwakwe kutwa na vilaptop [emoji23][emoji23][emoji23] acha wamsasambulie mkewe ili akili imsogee, halafu wenyewe sijui huwa wanafurahia nini katka maisha haya, ndiyo maana wengi wao wanalea watoto wasio wao ujinga tu
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji120][emoji109]Uzi ulipaswa usomeke WANAUME WALEVI HUU UJASIRI MNAUTOA WAPI. Ili tusiohusika tusichangie
sasa umemaindi au ni vepe??? hatufikii ujasiri wenu wanawake unaenda kulala na mwanaume hata hujui kama ni jambazi au nyonya damu😛😛😛Ujasiri wa kuwaacha mke na watoto wako wanakula ugali bamia au ugali mchicha ilhali wewe unamtoa mchepuko dinner 5* hotel.
Ujasiri wa kukopa hela kwa mkeo umpe mchepuko.
Ukasiri wa kunywa bia wakati uniforms za mwanao zimechanika au nyumbani hakuna mboga