Wanaume Hawana Huruma na Wanawake Siku hizi..


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Points
1,195
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 1,195
Kutokana na mamboninayoyaona,watu wengi wanazidi kulalamika na baadhi ya watu wa karibu wamekuwawakinieleza jinsi wanavyoumizwa hawawengi ni wadada. Wadada wengi siku hizi tunalalamika wanaume wamekuwa Wakatili. Mi ninakubaliana nao kwa asilimia 100 Kweli Wanaume wamekuwa Wakatili haswa. Hawajali anymore lakini ninikimesababisha Wanaume kuwa Wakatili siku hizi?? Tujadili.....
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,325
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,325 2,000
Kutokana na mamboninayoyaona,watu wengi wanazidi kulalamika na baadhi ya watu wa karibu wamekuwawakinieleza jinsi wanavyoumizwa hawawengi ni wadada. Wadada wengi siku hizi tunalalamika wanaume wamekuwa Wakatili. Mi ninakubaliana nao kwa asilimia 100 Kweli Wanaume wamekuwa Wakatili haswa. Hawajali anymore lakini ninikimesababisha Wanaume kuwa Wakatili siku hizi?? Tujadili.....
Samahani nawe kumbe ni.......
:focus:
Nami nasubiri hizo sababu!!!
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
vidum ndo vinawapa dharau na kutokuwepo maelewano ndani ya mahusiano yao yanyo pelekea hadi wengine kudundana
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 0
Samahani nawe kumbe ni.......
:focus:
Nami nasubiri hizo sababu!!!
LOL

Kutokana na mamboninayoyaona,watu wengi wanazidi kulalamika na baadhi ya watu wa karibu wamekuwawakinieleza jinsi wanavyoumizwa hawawengi ni wadada. Wadada wengi siku hizi tunalalamika wanaume wamekuwa Wakatili. Mi ninakubaliana nao kwa asilimia 100 Kweli Wanaume wamekuwa Wakatili haswa. Hawajali anymore lakini ninikimesababisha Wanaume kuwa Wakatili siku hizi?? Tujadili.....
wanawake mnapenda "bad boys" zaidi so lazima wataumia tuu. "good boys" tupo lakini tunaonekana maboya.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
Kutokana na mamboninayoyaona,watu wengi wanazidi kulalamika na baadhi ya watu wa karibu wamekuwawakinieleza jinsi wanavyoumizwa hawawengi ni wadada. Wadada wengi siku hizi tunalalamika wanaume wamekuwa Wakatili. Mi ninakubaliana nao kwa asilimia 100 Kweli Wanaume wamekuwa Wakatili haswa. Hawajali anymore lakini ninikimesababisha Wanaume kuwa Wakatili siku hizi?? Tujadili.....
nimegundua kumbe wewe ni mwanamke?hongera sana
 
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,103
Points
1,500
wagaba

wagaba

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,103 1,500
ukatili upi? fafanua kidogo.
kuna ukatili wa aina nyingi;-
- kupigwa mara kwa mara
- kunyimwa unyumba
- kunyimwa pesa za matumizi ya kila siku
- kununiwa ndnai ya nyumba
- kuletewa watoto wa nje
- kuletewa kimada hadi home
- kuombwa pesa za matumizi na kidume chako
- wazazi wako (wakwe) hawapati attention stahili
- hati ya nyumba na kadi za gari ziko kwa jina la kidume
- anarudi home kila siku night kubwa akiwa tilalilaa
- halipi ada za shule za watoto on time hadi wafukuzwe
- hana time na shughuli za jirani (misiba, sherehe) unapata aibu na madongo.
- Kila mara akitaka unyumba, akili yake inamtuma kwenda kinyume na maumbile

funguka basi!!!!!!!!!!!!!!
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,144
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,144 2,000
Kutokana na mamboninayoyaona,watu wengi wanazidi kulalamika na baadhi ya watu wa karibu wamekuwawakinieleza jinsi wanavyoumizwa hawawengi ni wadada. Wadada wengi siku hizi tunalalamika wanaume wamekuwa Wakatili. Mi ninakubaliana nao kwa asilimia 100 Kweli Wanaume wamekuwa Wakatili haswa. Hawajali anymore lakini ninikimesababisha Wanaume kuwa Wakatili siku hizi?? Tujadili.....
Jina Boflo tu ni utata achilia mbali mada yenyewe, ongezea na hapo red.
Halafu kingine kwa nini wanakulalamikia wewe?
 
Last edited by a moderator:
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,325
Points
2,000
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,325 2,000
Typing error, nime edit inanizingua cause leo natumia simu
Haya kaka Boflo usijali, na samahani kwa kukufikiria kuwa nawe ni muhanga.....
 
D

DJ Imma

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
238
Points
195
D

DJ Imma

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
238 195
kilichosababisha wanaume kuwa makatili na roho nguma tena mbaya kabisa ni nyie wakina DADA wenyewe!! me namfano hai kabsaa, siwezi andika hapa bila faida!! kama utaweza naomba Uni PM
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,872
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,872 2,000
na wanawake wamekuwa wakatili sana yaani kuwabambikia wanaune watoto sii balaa hilo jamani na ukatili
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
86,777
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
86,777 2,000

Boflo ooooooooooooooo ni aje Mkuu!?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,285,940
Members 494,834
Posts 30,879,791
Top