Wanaume eti hii ni kawaida?

Afunge saumu km tunazofunga waislam, ale mlo mmoja tu maghrib
Na daku kdg. Walau siku 2 kwa week.
Lkn kwa upande wa waislam saumu huambatana na ibada, na kumdhikir Mungu ili kuepukana na mawazo au matendo maovu ikiwemo zinaa
Sasa mateso yote hayo yakazi gani?
Si bora atafute tu mke awe anaichakata ile yenyewe kabisa?

Au nakosea ndugu wananchi?
 
Tangu nilipooa mwaka 47, ndiyo ilikuwa mwisho wa kuota hizo ndoto nyevu

Kawaida zinatokea ikiwa imepita kipindi kirefu bila kukutana na mwenza wako (mkeo)

Nashauri kama unaweza kumudu majukumu ya kindoa, vyema uoe. Itakusaidia kupata utulivu wa mwili na nafasi

Kumbuka Uzinzi sio mzuri though
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…