interlacustrineregion
JF-Expert Member
- Oct 28, 2018
- 7,134
- 7,411
Umenena ukweli na ni mchungu sana huu kwa hawa Wanawake wa kizazi hiki[emoji4]Wako wanaume wengi udhani wameoa mke kumbe wameoa shetani. Mwanamke anakuwa na mdomo na ujuaji hataki kukaa sehemu yake kama mke na anataka kumtawala Mme. Nashauri vijana wanaooa siku hizi bora mkae mpenzi wako angalau miaka 5 ndo mfunge ndoa vinginevyo wanawake wa siku hizi ukikutana na haya mashetani utajuta au utafungwa au utaua. Unakuta mmeishazaa na watoto ukiwaangalia bado wanahitaji malezi yenu wakati limwanamke aliambiliki ndo maana wanaume unaamua ulitwange kisago cha maana akili ikae sawa. Maana ukisema ulifukuze yanakuja masheria ya kugawana mali wakati Mali hiyo jasho na nguvu za kuipata ni mwanaume. Mzee! Nakwambia ni shiidaaaaah!
Sent using Jamii Forums mobile app
quote to me broo..Ebu rudi ktk comment ya 31 uijibu inachotaka, tuanzie hapo kwanza.
Sent using Jamii Forums mobile app
quote to me broo..
piga mwanao....mkeo mmekutana ukubwani kila mmoja na mitabia yake....unafikiria ndo utamrekebisha...piga ngoma sio mwanamke braza....Huwa najiuliza style ya Ke kutokupigwa mbona ndiyo imezaa matokeo mabovu sana kudumisha ndoa ktk karne hii kuliko enzi za Babu na Bibi zetu???[emoji848]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Huu Uzi naogopa kuchangia maana wewe ni Dada yake mama yangu kiumri.
Swali la kujiuliza.
Mbona hizi ndoa ambazo wanawake hawapigwi hazidumu kuliko tulizozaliwa na kukuta wanapigwa?
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nimeuliza hata mm hilo swali lkn nilichojibiwa hata hakiakisi nilichouliza.
Sent using Jamii Forums mobile app
piga mwanao....mkeo mmekutana ukubwani kila mmoja na mitabia yake....unafikiria ndo utamrekebisha...piga ngoma sio mwanamke braza....
Na kibaya zaidi hao wanaowaiga yamewashinda sana hadi ss hv wanatumia ndoa za mikataba lkn wajinga wa kuigaiga kila kitu hata hawajitafakari[emoji848][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Feminism on the rise.
Kuna vitu wanavipigania ila hawajui ni vipi.
Wanaishia kuvuruga ndoa na taasisi ya ndoa
Sent using Jamii Forums mobile app
utajitetea sana, hakuna kanuni ya kumpiga mwanamke katika maisha....kukosa kujiamini......mmeshindwana achana nae......piga mwanaoNasema hivi, endelea kuishi na huyo Mke wako ukimpetipeti kama yai nami nibaki nimkung'ute wangu panapobidi kwa uzito wa kosa.
Kwenye maisha kila mtu ana kanuni zake.
"Stand for the truth always stand alone"
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Hata sielewi bosIkiwa wote mmekutana mnatambua nzuri na baya kipigo kinatokea wapi?