Wanataka kunizulumu shares zangu


BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Miaka mitatu iliyopita nilikutanisha kampuni mbili tofauti na wakakubaliana kufanya investment. Wakati project ikiendelea kampuni hizi zika form partnership na ikasajiliwa. Shares ziligawanywa kama ifuatavyo.

1. Kampuni A shares 45%
2. Kampuni B shares 45%

shares zilizobaki 10% wakanipa mimi. na ikawekwa clause kweye partnership deed inayosema " THA FOR THE PURPOSES OF THIS PARTNERHIP, BOTH PARTNERS ACKNOWLEDGE THAT MR SHETANI ONE HAS 10% SHARES" baada ya hapo partnership deed ikasajiliwa, main partners na advocate aliye draw wakatia sign na kuweka seal. Kila mtu akabaki na copy yake.

Main partners waliendelea kuweka pesa na sasa project imekwisha. Sasa main partners wamekaa wenyewe na kuamua kwamba mimi nitolewe na nilipwe pesa kama compesation ya introduction niliyofanya. Wakafikia uamuzi kwamba mimi si shareholder tena na nikatumiwa tu e-mail kwamba I am no longer the share holder.

1. Wamesha andika barua kwa suppliers kwamba mimi s share holder
2. Wamebadilisha funguo za ofisi
3. Wame ni disable kwenye e-mail
4. Sihusishwi kwenye share holders meeting

Naombeni wanasheria mlioko JF mnieleweshe cha kufanya, je nina uwezo wa kupinga maamuzi ya main partners?

Asanteni sana..
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
main partners na advocate aliye draw wakatia sign na kuweka seal. Kila mtu akabaki na copy yake.
Kwa nini wewe hukuwa ni signatory wa hayo makubaliano?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Main partners waliendelea kuweka pesa na sasa project imekwisha. Sasa main partners wamekaa wenyewe na kuamua kwamba mimi nitolewe na nilipwe pesa kama compesation ya introduction niliyofanya. Wakafikia uamuzi kwamba mimi si shareholder tena na nikatumiwa tu e-mail kwamba I am no longer the share holder.

1. Wamesha andika barua kwa suppliers kwamba mimi s share holder
2. Wamebadilisha funguo za ofisi
3. Wame ni disable kwenye e-mail
4. Sihusishwi kwenye share holders meeting

Naombeni wanasheria mlioko JF mnieleweshe cha kufanya, je nina uwezo wa kupinga maamuzi ya main partners?
tathmini thamani ya mtaji wa kampuni hata ya kukadiria itumie kudai haki yako ya asilimia kumi......je unayo nakala ya mkataba?
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Kama huna nakala ya mktaba wasiliana na BRELA wakupe hata kumbukumbu zilizoko kule ili zikusaidie...................You need solid evidence to nail these daylight thieves......................
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Kama huna nakala ya mktaba wasiliana na BRELA wakupe hata kumbukumbu zilizoko kule ili zikusaidie...................You need solid evidence to nail these daylight thieves......................
Ninayo nakala ya mkataba ambayo imetiwa sign na main partners pamoja na seal zao zipo na imekuwa certified na Advocate. Bado project haijawa evaluated.
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
Kwa nini wewe hukuwa ni signatory wa hayo makubaliano?
Its true in that deed my signature is not appearing thought its a registered partnership and I also have a certied copy.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,914
Likes
4,401
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,914 4,401 280
nimeona kesi kama hiyo kwenye guardian jeneral mboma na wenzake wanataka kumdhulumu mwenzao!anayeweza ai post hilo tangazo la hallmark attorney!
 
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
936
Likes
60
Points
45
BLUE BALAA

BLUE BALAA

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
936 60 45
tathmini thamani ya mtaji wa kampuni hata ya kukadiria itumie kudai haki yako ya asilimia kumi......je unayo nakala ya mkataba?
Nikisha tathmini nawatumia wao? Je kama mimi bado nataka kuendelea ku retain shares zangu inakuwaje? Wanaweza tu amua kwamba niondoke bila ya kuwa na resolution ambayo hata mimi naiafiki?
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,924
Likes
46,551
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,924 46,551 280
Ndiyo maana ni muhimu sana kusoma fine print hata kama ni tedious kiasi gani. More than likely everything was spelled out there......
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Sijazisoma Memorandum & Articles of Association......................kikawaida.........................majority share holders wanao uwezo wa kukuondoa kama wakitaka kufanya hivyo bali wapaswa kuwa na kitu kiitwacho..........Extra Ordinary resolution.........................

Hata hivyo wanapaswa kukulipa mtaji wa kampuni kulingana na hisa zako za wakakti ule..........................kwa vile mtaji huo haupo wazi yabidi ufanye uchunguzi wa kina na kupata vielelezo ambavyo utavitumia mahakamani.............nionavyo hilo swala mwisho wake litaamuliwa na mahakama tu.....................
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,231
Likes
906
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,231 906 280
Madau pole sana,maana ata mimi yaliwai kunikuta na tukafikishana mpaka commercial court pale kivukoni,jamaa walikuwa smart ile mbaya wakawa wanacheza na majaji na. Ma lawyer.Lakini kwa kua hii ni Bongo na mimi nikawaonyesha kuwa nimezaliwa manzese kwa mfuga mbwa.Nilipata changu case iliamriwa nje ya mahakama nikamalizana nao.
So wewe inabidi uwe smart na ucheki short cut way ya kupata haki yako.Wenzako mpaka wamekufanyia hayo maana yake wameshajipanga na wapo tayari kukukabili.Utaenda mahakamani mpaka kesi inakwisha akaunti za kampuni husika azina pesa....itakuwa imekula kwako.Brela wanakuwa just mashahidi at court of the law,awana jinsi nyingine ya kukusaidia zaidi ya hilo.pole sana maana kama nnakuona vile utakavyosumbuka kudai,but jipe Moyo MUNGU anae chukia dhuruma atakusaidia na utashinda
 

Forum statistics

Threads 1,237,915
Members 475,774
Posts 29,306,068