Wanaotembelewa twaita "mashoga", wanaotembelea je?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
Jamani nimepita sehemu nikaulizwa hili swali na sababu
sina experience nalo nikaona nililete hapa kweza kupata msaaada
wale wanaume wanaotembelewa wanaitwa mashoga je wale wanaume wanaowatembelea wanaitwaje??
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
wote jina lao moja.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,067
Likes
7,891
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,067 7,891 280
the boss
una exeprience mpaka nafurahi,,mawazo yako nayahifadhi zaidi
unapochangia sector kama hizi kila nikienda kwenye kamusi nakuta ukosei
 
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135
the boss
una exeprience mpaka nafurahi,,mawazo yako nayahifadhi zaidi
unapochangia sector kama hizi kila nikienda kwenye kamusi nakuta ukosei
hajui kitu huyo Boss....wanaitwa mabasha
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Wanao tembelea sio mashoga , ila pia kwa kitabia na weza kua shoga
Ushoga ni nini?
Ushoga umetokana na neno "Shoga" ambalo mwanamke anapo mtambulisha mwanamke mwenzake kama "Shoga yangu" yani marafiki walioshibana.
Hapo ndio likachukuliwa neno "Shoga" na kua rasmi kama la Mwanaume wmenye tabia za kike yani umbeya, kuetembea, kuonega ,kusfanya mambo kama mwanamke na kuwa na marafiki wakike kiasi cha wanawake kumuita"Shoga" huku akiw ana matamanio ya mapenzi kwa wanaume wenzake , hiyo ndio "Shoga"

Shoga ni gay?
Yes Shoga ni gay, ni gay ambaye anpenda amambo ya kike
Mtembeleaji anajina gani?
Mtembeleaji anaitwa Basha
Basha ni gay?
Yes basha ni gay
Bsha ni shoga
Inategemea, basha asiye na mambo ya kike , yeye ni basha, BAsha mwenye mambo ya kike ni Shoga.
So Mtembelewaji sio shoga moja kw amoja ingawa ni gay
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,431
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,431 17 0
The boss na Bwabwa wote mpo sahihi, kuna mashoga ambao wanapeana zamu kwanza wewe halafu kisha zamu yako. na wapo wale ambao mmoja ni mtendaji tu huyu ataitwa basha.......ukikutana nae kimbia la sivyo umeumia
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
wanaotembelea wenzao Tunawaita MABASHA/mabahasha.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
Mtoto wa Kishua
user_offline.gif

Mtoto wa Kishua has no status.
Senior Member
red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png
green.png
green_right.png
Join Date: Thu Oct 2009
Posts: 157
Thanks: 0
Thanked 40 Times in 31 Posts
Rep Power: 21
reputation_pos.gif
reputation_pos.gif



we kijana nimeona signature yako I hate Tanzania
unaweza kutoa sababu?
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
830
Likes
56
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
830 56 45
Mtoto wa Kishua
user_offline.gif

Mtoto wa Kishua has no status.
Senior Member
red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png
green.png
green_right.png
Join Date: Thu Oct 2009
Posts: 157
Thanks: 0
Thanked 40 Times in 31 Posts
Rep Power: 21
reputation_pos.gif
reputation_pos.gif



we kijana nimeona signature yako I hate Tanzania
unaweza kutoa sababu?

Kwani lazima niipende? ila labda nijaribu kuku saidia kidogo ,Sio kwamba siipendi land , Land na ipenda ,ila nachukia jina la nchi TAnzania, sababu ya watu wake walivyo natabia mbaya, ubinafis, uchoyo ,rohombaya na kutopenda kusaidia wengine , wao nikujilimbikizia tuu na sio kugawa ,nchi isiyo jali raia wake kwa kisingizio ni masikini na watu ndio walio ipa jina Tanzania so I REALLY REALLY HATE TANZANIA
 

Forum statistics

Threads 1,215,169
Members 463,075
Posts 28,538,392