Wanaotangaza CCM wameiba kura wathibitishe

Wanaotangaza CCM wameiba kura wathibitishe

Vijana ambao walikuwa wakifanya kazi ya majumuisho ya kura kwa upande wa ukawa wapo jela wote huku wale wa ccm wao hawakukamatwa walifanya kazi kwa Uhuru pasipo kukamatwa, sasa wapo wanaandaa kila kitu kwa umakini mkubwa sana utapewa matokeo harisi mda si mrefu.
 
Vijana ambao walikuwa wakifanya kazi ya majumuisho ya kura kwa upande wa ukawa wapo jela wote huku wale wa ccm wao hawakukamatwa walifanya kazi kwa Uhuru pasipo kukamatwa, sasa wapo wanaandaa kila kitu kwa umakini mkubwa sana utapewa matokeo harisi mda si mrefu.
Si wapo mawakala wa kila kituo tatizo lipo wapi mkuu.
 
Hawana chochote, ila kwa sbb n wataalam wa kupayuka wataaendelea kupiga kelele tu
 
Kama watu wazima bila aibu wanatangazia umma kwamba wameibiwa kura tena mchana kweupeee,wanatuaminisha vipi kwamba wasingeibiwa raslimali zetu tungewapa nchi?
 
Ni muhimu pia serikali iwafungulie mashitaka watu wanaozusha uwongo kuhusu kuibiwa kura ili wakathibitishe makahani jinsi walivyoibiwa majimbo yote.

Nyamvafu matokeo hayapingwi mahakamani wanaolalamikia matokeo hayohayo wapelekwe mahakamani
Ama kweli
1.elimu
2.elimu
3.elimu
 
nenda mahakamani kiongozi ushahidi si unao
Hivi wewe unaelewa katiba tuliyonayo ni ya aina gani? Kwa mujibu wa katiba yetu ya sasa, Matokeo ya urais hayawezi kupingwa kwenye mahakama yeyote ile. Ijue katiba ya nchi yako usiwe kama mgeni. Ungeijua usingeniambia niende mahakamani maana mahakama hufanya kazi kwa kufuata katiba ya nchi.
 
Wanaotangaza cccm imeshinda wathibitishe.

Na wanaotangaza uchaguzi Zanzibar haukuwa huru na haki wathibitishe.
 
Kama uchaguzi ulikua huru na watu wanaipenda ccm iweje Leo watu hawataki kujitokeza kwenye uchaguzi na badala take wanaenda wazee ambao hawana LA kupoteza?
 
Imekuwa kifuta machozi chao kusema wanaibiwa wakati wapiga kura wanaamua.
 
Kwa akili yako unadhani huyu aliyetuletea haya matapishi hapa ana akili hiyo? Ataendelea tu kukubishia kwa kuwa tayari moyoni mwake ana kitu anapenda. Kama watu wanaipenda CCM, zi wapi shamra shamra za ushindi?

Wakitaka kujua nini Watanzania wanapenda, ngoja ifike hiyo siku ya kuapishwa Maalim Seif halafu uone jinsi watu watasherehekea ndio ionekane tofauti ya chaguo la wananchi na chaguo la tume.

aliyezoea kula wali huwa haoni sababu ya kushangilia mlo huo maana ulitegemea kula... tatizo ni kwa yule asiye na uwezo wa kupata siku akipata anaweza kufa kwa shangwe
 
Back
Top Bottom