mansoorsaid
JF-Expert Member
- May 31, 2014
- 1,498
- 286
Naomba sheria itumike wanaosema CCM wanaiba kura wathibitishe kama si kweli wachukuliwe hatua stahiki.
Huku ni kupandikiza chuki kwa wananchi imefikia kupiga kura majimbo yaliobakia hawapigi kura eti CCM wanaiba kura.
Wanavyotuhumiwa CCM hata tume inatuhumiwa vile vile.Kwa taarifa kura haziibwi jamani watanzania wanaipenda CCM yao kwahiyo msikichafue CCM kwa chuki za kushindwa uchaguzi.
Huku ni kupandikiza chuki kwa wananchi imefikia kupiga kura majimbo yaliobakia hawapigi kura eti CCM wanaiba kura.
Wanavyotuhumiwa CCM hata tume inatuhumiwa vile vile.Kwa taarifa kura haziibwi jamani watanzania wanaipenda CCM yao kwahiyo msikichafue CCM kwa chuki za kushindwa uchaguzi.