Wanaotaka kusoma Muslim university of Morogoro

Wanaotaka kusoma Muslim university of Morogoro

Asante mkuu ngoja tuzungumze na vijana wetu.

Sent from my TECNO-N8 using JamiiForums mobile app
 
Vyuo vya dini huwa na dressing code-na sioni hii ina uhusiano gani na ukanjanja. Huyo shehe wa darasa la saba ana examine paper gani? Weka evidence tukuelewe maana kuna wengine wakisha ona MUM au ST. wanaleta mambo ya kufikirika.

Nadhani hiyo ya shehe examiner inaweza ikawa kweli maana elimu ya dini ni madrasa bila formal educ na kweli wanajua elimu ya dini

Sent from my HUAWEI G730-U10 using JamiiForums mobile app
 
Hiki chuo bwana nilishangaa sana kumkuta eti yule shehe Arif wa islamic foundation naye ni lecturer wakati ni form four aliyepata zero pale forest.

Nkanazina hilo unalijibuje la Arif, ni kweli

Sent from my HUAWEI G730-U10 using JamiiForums mobile app
 
Nadhani hiyo ya shehe examiner inaweza ikawa kweli maana elimu ya dini ni madrasa bila formal educ na kweli wanajua elimu ya dini

Sent from my HUAWEI G730-U10 using JamiiForums mobile app
Nilitaka alietoa mchango atuhahakishie hicho alicho andika ili tujiridhishe na andiko lake.
 
Hapa umelenga kututukana waislam kuwa hatujasoma,tupo tumesoma kijana tena ukienda MUM pale utawakuta wasiotoa Degree za chupi kama UD na UDoM,pale wanasimamia maadili na ndio silaha yao
Sasa Degree za chupi pale zitoke wapi wakati mademu yote yanayosoma hapo mabaya utafikiri kunguni wa Zanzibar waliotoka Oman.
 
  • Thanks
Reactions: B40
Wakristo wanaruhusiwa hapo na mnatoa michepuo gani

Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
 
Sasa Degree za chupi pale zitoke wapi wakati mademu yote yanayosoma hapo mabaya utafikiri kunguni wa Zanzibar waliotoka Oman.
Aisee ingawa mm sio mwislamu Ila sikuungi mkono

Sent from my M910 using JamiiForums mobile app
 
Wakristo wanaruhusiwa hapo na mnatoa michepuo gani

Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
865dfa78fcb1b29f7dd12ff6d7820508.jpg


Sent from my itel S31 using JamiiForums mobile app
 
Hapa umelenga kututukana waislam kuwa hatujasoma,tupo tumesoma kijana tena ukienda MUM pale utawakuta wasiotoa Degree za chupi kama UD na UDoM,pale wanasimamia maadili na ndio silaha yao

Mkuu msihangaike sana kumkomalia huyu alieandika. Kama Great Thinkers tujiulize kwanini ana muono wa namna hii.

Binafsi, I stand to be corrected, nadhani MUM mme-emphasize sana kwenye 'Muslim' part ya hicho chuo kiasi kwamba impression inayojengeka kwa wasiofahamu ni kwamba pale elimu ya dini pekee ndio imetamalaki!

Nashauri, badala ya kumkemea kwa jazba mumuelimishe kwa utaratibu ili na wale wenye mawazo kama yake nao pia wajifunze!
 
Back
Top Bottom