Wanaosema katika chaguzi kura zinaibiwa na viongozi kununuliwa si kweli, kiongozi bora atapata kura tu

kichoroba89

Member
Joined
Oct 3, 2019
Messages
34
Points
95

kichoroba89

Member
Joined Oct 3, 2019
34 95
Wapo baadhi ya viongozi na wananchi wenzetu wanaosema viongozi hununuliwa na kura zinaibiwa,Watanzania wenzangu tujue kuwa kiongozi yeyote mtenda haki,mchapa kazi,na mtetezi wawanyonge hawezi kukosa kura

Kingozi mwenye weledi hata kura ziibiwe lazima atapita,pia awekiongozi anayejitambua na mwenye hekima ndani yake,kwani katika uchaguzi nguvu kubwa ipo kwa wananchi,ni vigumu kuwanunua wananchi wote

Kiongozi mtenda haki atapita tu
 

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,547
Points
2,000

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,547 2,000
Kura ikipita halafu hajatangazwa? Na hao wanaokimbia maofisini ili fomu za wapinzani zisirejeshwe inakuwaje? je, na hao wanaokataa kuwaapisha mawakala wa upinzani inakuwaje?- Na zile kauli kwamba nikulipe mshahara halafu umtangaze mpinzani unaikumbuka?
 

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
1,199
Points
2,000

Father of all Snipers

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2019
1,199 2,000
Kura ikipita halafu hajatangazwa? Na hao wanaokimbia maofisini ili fomu za wapinzani zisirejeshwe inakuwaje? je, na hao wanaokataa kuwaapisha mawakala wa upinzani inakuwaje?- Na zile kauli kwamba nikulipe mshahara halafu umtangaze mpinzani unaikumbuka?
kiongozi mchapa kazi lazima ashinde tu, hata kwa goli la mkono.
 

ki2c

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2016
Messages
2,364
Points
2,000

ki2c

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2016
2,364 2,000
Wapo baadhi ya viongozi na wananchi wenzetu wanaosema viongozi hununuliwa na kura zinaibiwa,Watanzania wenzangu tujue kuwa kiongozi yeyote mtenda haki,mchapa kazi,na mtetezi wawanyonge hawezi kukosa kura

Kingozi mwenye weledi hata kura ziibiwe lazima atapita,pia awekiongozi anayejitambua na mwenye hekima ndani yake,kwani katika uchaguzi nguvu kubwa ipo kwa wananchi,ni vigumu kuwanunua wananchi wote

Kiongozi mtenda haki atapita tu
Umekuja lini Tanzania ndugu yangu?Uliza wenyeji.
 

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
832
Points
1,000

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
832 1,000
Kura kaziibiwi bali hutangazwa zisizo kweli. Kuna njia ya kurudia kuhesabu Mara nyingi HD mnachoka, mwishowe mnabadilishiwa box LA kura, kuna mgombea wenu kuhongwa akakubari kirahisi, kuna msimamizi kutangaza kura za uongozo. Kimsingi tatizo sio napiga kura, Bali mchakato wa majumuisho na kutangaza. Sheria inasema baada ya kutangazwa kama hujakubali nenda mhakamani.
 

Forum statistics

Threads 1,344,374
Members 515,441
Posts 32,817,860
Top