Wanaombeza Prof. Muhongo wanalipwa au wana matatizo ya akili

Wanaombeza Prof. Muhongo wanalipwa au wana matatizo ya akili

Huo umeme katoa mfukoni mwake!!!!
Umewaona wajinga kama huyu ndiyo wanalipwa na mengi kumtukana muhongo wajinga sana lakini naungana na mtoa mada kuwa muhongo kafanya kazi kubwa sana.
 
Mama muhongo naona umekuja kucheza kiduku hapa kumtetea mumeo
Ujue nyie hawala zake na mengi mnachekesha sana hata kama muhongo ataondoka tunajua ataondolewa kwa mkumbo lakini yupo safi na mchapa kazi wa kweli katika tanzania hii.
 
Ujue nyie hawala zake na mengi mnachekesha sana hata kama muhongo ataondoka tunajua ataondolewa kwa mkumbo lakini yupo safi na mchapa kazi wa kweli katika tanzania hii.

haahahaha!!!! hawara wa prof. muongo umekasirika!!! leo ni mipasho tu humu; mahawara wa mengi vs mahawara wa muongo.
 
nyie mnaomkashifu prof.muhongo wote hamjielewi hasa, kwa sababu kikwete alishawaambia pesa si za serikali ni za iptl,nina uhakika sana mtimsikiliza prof. wa msoga bt mnasikilizia makalio ndo maana kila siku muhongo,muhongo....piga kazi team machache wapasuke,na mtatumiwa sana
cha msingi ni kuweka mikakati ili kuiondoa serikali dhalimu ya sisiem ,muda umeisha jamani amkeni tukaikomboe nchi na sio kubwabwaja kila siku muhongo ,mbona wengine hamkomai,mwambieni kaisiki arudushe bila.1.6 na wengne....

watznia wakikaririshwa kitu du!!!!!!
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

Yaani kwa muda wote huo CCM imekuwa madarakani (53yrs) ni asilimia 36 tu ya watanzania ndiyo wana huduma ya umeme!!? Yaani hiyo rekodi ya kujivunia (36%)? Yes, inawezekana Muhongo akawa mchapakazi BUT hayo madudu ya ESCROW, anatakiwa akamate njia and no more KIPORO.
 
We hujui kusimamia vizuri nako ni kazi ngumu, hivi unawajua wabongo kwa kutopenda kuwajibika!

Msimsifu muhongo, hapakuwa na jinsi isipokuwa kutoa kandarasi na umeme upelekwe vijijini, hakuna u-special wowote hapo, inaelekea mna kiu sana ya kutekelezewa mambo mazuri kiasi kwamba ufahamu unawatoka kujua kuwa hizo ni fedha zenu na yeye ni mwajiriwa wenu.
 
Yaani kwa muda wote huo CCM imekuwa madarakani (53yrs) ni asilimia 36 tu ya watanzania ndiyo wana huduma ya umeme!!? Yaani hiyo rekodi ya kujivunia (36%)? Yes, inawezekana Muhongo akawa mchapakazi BUT hayo madudu ya ESCROW, anatakiwa akamate njia and no more KIPORO.
Mkuu ni kweli ccm haijafanya vizuri toka uhuru lakini wewe ni shahidi kama unapita maeneo mengi ya vijiji utakubaliana na mimi utekeleza wa sera ya kusambaza umeme vijiji haya mambo hayahitaji akili kubwa sana kuyatambu.
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

mweny matatio ni ww usiye elewa kinachoendelea
 
Msimsifu muhongo, hapakuwa na jinsi isipokuwa kutoa kandarasi na umeme upelekwe vijijini, hakuna u-special wowote hapo, inaelekea mna kiu sana ya kutekelezewa mambo mazuri kiasi kwamba ufahamu unawatoka kujua kuwa hizo ni fedha zenu na yeye ni mwajiriwa wenu.
Nina msifu kwa usimamizi mzuri mengine yote yanajulikana kuwa ni fedha zetu mbona wengine walishindwa.
 
Ujue nyie hawala zake na mengi mnachekesha sana hata kama muhongo ataondoka tunajua ataondolewa kwa mkumbo lakini yupo safi na mchapa kazi wa kweli katika tanzania hii.

sawa sis hawara zake na mengi ila hawara yako muhongo hatumtaki na tunahakikisha anaondoka madharau yake hatutaki sisi kwanza ana mdomo mchafu sana
 
Ujue nyie hawala zake na mengi mnachekesha sana hata kama muhongo ataondoka tunajua ataondolewa kwa mkumbo lakini yupo safi na mchapa kazi wa kweli katika tanzania hii.

Kwa maoni yako hata CC ya CCM ambayo imesisitiza Wahusika wote wa Escrow wachukuliwe hatua kama lilivyo agiza Bunge ni mahawala wa Mengi? Dogo hizi njaa zitasababisha .......!
 
Msimsifu muhongo, hapakuwa na jinsi isipokuwa kutoa kandarasi na umeme upelekwe vijijini, hakuna u-special wowote hapo, inaelekea mna kiu sana ya kutekelezewa mambo mazuri kiasi kwamba ufahamu unawatoka kujua kuwa hizo ni fedha zenu na yeye ni mwajiriwa wenu.

hela iwe yetu poa ila hatumtaki muhongo miaka 53 asilimia 36 sio hoja
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

Akili ya mwandishi wa thread hii inafanana na ile ya Muhongo mwenyewe.
 

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

Kwa kweli kumtetea huyu mtuhumiwa wa Escrow aliyewekwa kiporo unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

Hongera sana wewe mwenye akili njema isiyokuwa na matatizo; mshukuru Mungu sana kwa hilo; japo inaelekea huna idea kwamba kazi za serikali ni MFUMO; na kwa hiyo huwezi kuzipersonalize kihivyo! kumbuka Profesa Muongo kuliko maprofesa wote duniani; alikuta maandalizi ya watangulizi wake kina Msabaha; Karamagi; Ngeleja na wengine waliotangulia kwa hiyo akapokea kijiti! ukijaribu kutwambia kwamba REA; Rural Electrification Agency ni Brain child ya Muongo; sio tu kuchezea intellect zetu bali pia ni kujidhalilisha wewe binafsi! kama ungetumwagia takwimu hapa kuonyesha lipi la ziada alilofanya Muongo kuliko Ngeleja ingetusaidia sisi wenye mtindio wa ubongo kuuona mwanga wa utendaji "uliotukuka" wa huyo Profesa Muongo!
Hivi kweli kashfa ya tegeta escrow imekushinda kabisa kuichambua ukaelewa kwanini Muongo anasakamwa kulia na kushoto; aondoke pamoja na ubobezi wake wote wa miamba; kokoto na vumbi??!!; haa bana, kuwa serious kidogo; huwezi kutwambia sisi tuna matatizo ya akili bado wewe ukashindwa kuanalyse jambo dogo kama Tegeta escrow!! siamini; nasema siamini; !!
In any case; sina shaka ulisikiliza press conference ya Nape Nauye jana; au leo umesoma kutoka vyombo mbalimbali vya habari kwamba huyo profesa Muongo wako; ndio hivyo tena; ameshatoswa! yawezekana utasema kamati kuu ya CCM; chama chake na chako most likely! wana matatizo uya ubongo; kazi kwako!

sasa hata hiyo kauli ya Nape Nauye kuhusu maazimio ya CC ya CCM ikikushinda kuielewa basi nitazilaumu sana shule za kata. Bs
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom