Wanaombeza Prof. Muhongo wanalipwa au wana matatizo ya akili

Wanaombeza Prof. Muhongo wanalipwa au wana matatizo ya akili

Sijui kwa nini upoteze muda kumtetea mwanamume mwenzio kiasi hiki! Hivi unafikiri katika hali ya kawaida tu kusingekuwepo na ongezeko la mahitaji ya umeme na hivyo ongezeko katika ugavi? Unajua ni kwa kasi gani watanzania wanakimbilia solar power? Je inatokana kuwa na waziri (kwa jina lolote utakalompa) wa Nishati?

Ni upungufu wa fikra kufikiria maendeleo katika nyanja yeyote ile itategemea mtu kama mtu akiwa waziri. Bila shaka anaweza akawezesha na hivyo kuongeza kasi. Lakini kasi gani kwenye sekta ya umeme tumeona. Ni kidogo mno na juu ya hayo angalia takwimu za TANESCO, mapato yao yalivyo athiriwa na kukatika katika umeme, adha wanayopata wananchi kutokana na umeme usio na uhakika, madeni makubwa ya TANESCO licha ya kashfa yote haya wakati wa huyo unayemwona wewe mwanamume!

Wanajamvi,
Nilielezea siku zilizopita mambo mawili. Kwanza ni tabia mbaya ya viongozi wetu kutokujua kwamba cheo ni dhamana. Hutakiwi kukivaa cheo ulichopewa kama nguo ya ndani. Dhamana ifanye koti. Tena kwa sehemu kama Dar ukivaa koti halafu mwenyewe akalitaka, kakupunguzia bughudha ya joto. Matatizo yanatokea kwa sababu viongozi wengi huvaa dhamana ya uongozi kama chupi. Sasa wanatakiwa kuvua (madarakachupi) hadharani inakuwa shida. Ndiyo shida anayopata prof. Ameamini kuwa yeye ndiye waziri na waziri ni yeye. Inakuwa shughuli nzito kumvua chupi hadharani. Anatia huruma. Laiti cheo hicho angekifanya koti saa hizi tungekuwa tunazungumza mengine. Akumbuke tu kuwa mwanadamu wa damu na nyama hana dhamana. Wakati wowote anaweza kuondoka duniani na Tanzania kama nchi ikaendelea kuwepo (kwa miaka mingi tu). Watu wazuri na wachapa kazi kuliko Muhongo, wapo!

Pili, nilielezea jinsi ilivyo kazi kubwa kutengeneza pilau na uzuri wa mlo ule. Mtu akipika pilau utamhurumia jinsi anavyohangaika huku na kule kuhakikisha kuwa mambo yanakuwa. Kwa upande mwingine mlaji wa pilau itakuwa patashika akiingiwa na riha ya mlo huo kwa kutamani kuupata. Lakini nikatahadharisha kuwa kama pilau likiingia kinyesi (japo kidogo) ni nani atakayekuwa tayari kula? Prof. ni sawa na pilau. Hata hivyo pilau limeingia kinyesi. Halifai hata kutupwa jalalani, bali chooni tu. Inashangaza kuwa bado wako wenye roho ngumu wanataka kulibugia pilau lililoingia kinyesi. Mimi simo!

Sema usemalo, andika uandikalo, ukweli ni kuwa pilau limeingia kinyesi, mlaji tumpe jina gani? Aliyeanazisha mada hii ni mmoja wa watu wenye roho ngumu kupindukia kutuhimiza tuendelee kula pilau lililoingia kinyesi.
 
wewe unanitafutia ban post zako hazihusiani na mada.
quote_icon.png
By jembe afrika

wewe unamtukuza kwa sababu ni mumeo
Wewe unamchukia sababu alikupa talaka.
jiulizeni kwanza nyie kama mnachopost kinaendana na mada!!
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

[h=2]Wanaomtetea Prof. Muhongo wanalipwa au wana matatizo ya akili[/h]
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

Muhongo anatakiwa ajikwamue kwa kutueleza alivyomkuwadia singa singa IPTL. Atueleze majina ya wale wenzake wabeba rumbesa za pesa kutoka Stanbic. Ama sivyo muhongo ni jambazi hatumhitaji.
 
Analindwa na JK kwa sababu wana sali mskiti moja. Nchi hii janga kweli.
 
Hili la Escrow mbona hulisemi, kwani katoa hela yake mfukoni kufanikisha hayo. Mwizi. Yaani unatoka povu kumteteya m/m mwwnzio wewe vp? Kwani yeye hana mdomo. Toka hapa p..v ww!!

Escrow account ilikuwa bank kuu, nani ka kwambia muhongo ni waziri wa fedha? hili la escrow muulizeni prof.ndullu na mwigulu nchemba. mulizoea kusema munaumeme hadi migombani sasa hivi kuna umeme hadi kwenye mitunduru na mikaritusi.
 
Muhongo anatakiwa ajikwamue kwa kutueleza alivyomkuwadia singa singa IPTL. Atueleze majina ya wale wenzake wabeba rumbesa za pesa kutoka Stanbic. Ama sivyo muhongo ni jambazi hatumhitaji.

hivi unamatatizo gani? yaani masuala ya mabenki aulizwe muhongo! na waziri wa fedha anafanya nini?
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe





kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.










Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.
Kwahiyo hata akituibia tunyamaze?!ebu tumieni akili zenu vizuri
 
Muhongo alidanganya umma kwamba katika pesa ya escrow hakuna hela ya serikali, na tunataka awajibishwe ili iwe fundisho kwa wengine wanatudanganya watanzania kama watoto wadogo kwa kutaka kulinda wizi wanaoufanya.

mbona na jk kasema hivohivo mbona hamsemi awajibishwe
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

Tangu lini mtu mwenye kisomo akaandika upuuzi kama huu wa kwako? Umepitia mikononi mwa waalimu miaka mingapi wewe?

Mbona unashindwa kuandika upuuzi wake hapo wizarani na uzembe ktk ESCROW. Profesa mzima anashiriki wizi! _Ni profesa mpuuzi tuu hata kama ni kabila lako, mwambie upuuzi wake.

Muhongo kaleta nini hapo? Unajua maana ya Millennium challenge account? Kama unaijua, usingemsifia Muhongo na hata CCM. Sifia wamarekani waliotoa misaada baada ya miaka 50 kushindwa kufanya la maana.
 
mbona na jk kasema hivohivo mbona hamsemi awajibishwe

At least JK alikiri kuwa kwenye hiyo pesa kuna kodi ya serikali na akaahidi kuifuatilia ilipwe (ingawa hata pesa yenyewe inaweza kuwa ya Tanesco maana mgogoro haukutatuliwa). Muhongo yeye alikuwa anakomaa kwamba hata kodi ya serikali hatutakiwi kulipwa katika hiyo hela.
 
Tangu lini mtu mwenye kisomo akaandika upuuzi kama huu wa kwako? Umepitia mikononi mwa waalimu miaka mingapi wewe?

Mbona unashindwa kuandika upuuzi wake hapo wizarani na uzembe ktk ESCROW. Profesa mzima anashiriki wizi! _Ni profesa mpuuzi tuu hata kama ni kabila lako, mwambie upuuzi wake.

Muhongo kaleta nini hapo? Unajua maana ya Millennium challenge account? Kama unaijua, usingemsifia Muhongo na hata CCM. Sifia wamarekani waliotoa misaada baada ya miaka 50 kushindwa kufanya la maana.

Kusema umeme unapelekwa vijijini kwa kasi ni ujinga wangu?
Upuuzi wake upi we unayeujua mbona husemi mi siyo mpika majungu kama wewe
iwe MCC iwe kodi zetu Muhongo kasimimamia kwa ustadi.

Suala la escrow limetolewa uafafanuzi mpaka na raisi toka muwe brainwashed kuwa zile ni fedha za umma hamtaki kubadiliki escrow kulikuwa na kodi tu nayo itachukuliwa na muhongo hahusiki kodi inatozwa na tra wizara ya fedha muilaumu na sio muhongo.
 
At least JK alikiri kuwa kwenye hiyo pesa kuna kodi ya serikali na akaahidi kuifuatilia ilipwe (ingawa hata pesa yenyewe inaweza kuwa ya Tanesco maana mgogoro haukutatuliwa). Muhongo yeye alikuwa anakomaa kwamba hata kodi ya serikali hatutakiwi kulipwa katika hiyo hela.

Kweli mkuu bora umeliona hilo
Mim ni mmoja wa watu niliokubali sana utendaji wa PRF Lakin kwa kweli aliniangusha kwa kweli kwa kauli zake eti ni upuuzi kujadali swala la iptl
Prof mzima unashindwa kufaham kwa jinsi mchakato wa kuamisha hizo hila ulijaa rushwa kila mahali .
Hukum Ya mahakama aliyokuwa anjinasibu nayo wala haikuhusu a/c Ya escrow ila jamaa alivyokomaa nayo eti hukumu Ya mahakama iheshimiwe kwa kuwa tu naye alinufaika na huo mgawo
Poor you pr. Muhongo umeniangusha sana
 
Ukiangalia perfomance ya wizara ya nishati chini ya prof. Muhongo ni dhahiri kafanya kazi kubwa toka ateuliwe na mheshimiwa Kikwete kuiongoza wizara hiyo.

Sasa 36% ya watanzania wanapata umeme cha kushangaza watu wanaleta chuki zao bila sababu ya msingi sijui ndio kuzaliwa mjini kukulia mjini na kutotaka kujua mambo ya kijijini ndiko kunawafanya watu washindwe kutambua miradi mingi ya usambazaji umeme vijijini inavyotekelezwa na mheshimiwa Muhongo.

Kwa kweli Muhongo kafanya kazi kubwa na kumpuuza unahitaji kulipwa au kuwa na matatizo ya akili.

Hivi unavuta bangi hadi unakuwa chizi? Hizi fedha ni zake? Hii ni sera baba sio ya Muhongo wako wala nini hata aje nani! hii ni sera mpuuzi wewe!
 
Hivi unavuta bangi hadi unakuwa chizi? Hizi fedha ni zake? Hii ni sera baba sio ya Muhongo wako wala nini hata aje nani! hii ni sera mpuuzi wewe!

weew umevurugwa sio bure kama fedha sio zake anyesimamia ni babako grow up!
 
Hatujali kuleta na kusambaza umeme ni wajibu wake.Sasa huyu ni dalali wa SETH na ni mwizi atupishe mwambie jamaa KIPORO CHAKE KINATUUMIZA MATUMBO.
 
Back
Top Bottom