Wanaohitaji kuwa mablogger/ kumiliki blog

Wanaohitaji kuwa mablogger/ kumiliki blog

Baba Kapompo

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2013
Posts
1,344
Reaction score
468
Habarai wana-JF

Mimi ni kijana katika soma soma zangu nilikuwa na shauku kubwa ya kumliki website na blog ila nilianza kumliki blog (THANKXGODBLOG-OFFICIAL BLOG | Your Blog Description) tatizo kubwa ni kwamba me sina matumizi nayo(sina muda wa kupost habari zaid ya copynig n passte) so nadhani ktk jukwaa hili la matangazo madogo naweza kumuachia mtu yeyote yule atakae hitaji pm plz kwa fb pop-up box ntamuwekea fb page yake na jina la site ntambadilishia kama akihitaji.. na kwa wale wanahitaji kuwa na blogs za template za kawaida karibuni.

Angalizo; usipende kuwa na vitu km fashion penda kuwa na kitu chenye tija kwako/biashara yako n.k

Link ya blog hiyo ni THANKXGODBLOG-OFFICIAL BLOG | Your Blog Description

Waitn for ushauri wenu

Nawasilikisha
 
unauza ama vp? Maana cjaelewa hapo

siwezi kusema nauza naweza sema unanipa garama kidogo tuu mara nyingi watu wanacreate kwa mahela meng tsh 40000/= had 60000/= but kwa mimi hiyo THANKXGODBLOG-OFFICIAL BLOG | Your Blog Description utachangia 20,000 tu nikumilikishe ila ukitaka yako mpya utaniambia tunaongea bei isiyo zid 40000 yani 35 kuja chini kulingana na aina ya blog unayoihitaji...thnkx
 
aaa hapo nimeelewa, kumbe unaiuza kwa bei ndogo, na mm lengo langu lilikuwa ni kuifanya post yako ieleweke kwa maana ilikuwa haiko clear. Lakini mm binafsi sion haja ya kuziuza hizo blogs kwa maana google wanazitoa bure kabisa, templetes zipo nyiiingi za kutosha kwenye mtandao, ifikie hatua watz tufundishane hivi vitu sio kuwafanya ambao hawajui kama sehemu ya kujipatia kipato. Tofauti na wazungu ambao vitu kama hivi, tricks mbalimbali huziweka wazi ili watu wapate maarifa. Vitu kama blogs ni vidogo sana na havihitaji too much programming.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom