Preta
JF-Expert Member
- Nov 28, 2009
- 24,320
- 18,886
kuanzia u gf,uchumba mpaka miaka mitatu ya ndoa hujui umfanyie nini mume wako?!! subiri wanandoa waje!
Waliwezaje kuoana kama hawakuwa wamezoeana.....?....hainiingii akilini hii......
kuanzia u gf,uchumba mpaka miaka mitatu ya ndoa hujui umfanyie nini mume wako?!! subiri wanandoa waje!
Yani sisi tulikua na baba mkali mno!! Mkali hadi usoni, tulivyokua tukawa tunajiuliza walituzaaje? Muda wote mkali tu hadi mama mwenyewe anamuogopa sana.
Na tumezaliwa mabinti wengi kwetu,basi tukajifunza HUWEZI KUWA NA NDOA NZURI KWA KUA NA MUME AMBAYE SI RAFIKI.
Utatamani ujane haraka.
Sijui wenye hao waume wa hivyo inakuaje!!!!
Siwapi pole maana waliyataka.
Je wewe ni mzuri? Usijekuwa reception ni mbovu alafu unataka mzoeaane
Weka picha yako kwanza
Pole sana, inaonekana unatamani ndoa yako iwe design fulani na furaha lakini mambo sio.
Jaribu kuanza kutoka nae na ukiwa huko mwambie leo tunacheza kidalipo, au rede au kibaba na kimamama. Mind yake itaanza kufunguka na kuanza kuona bashasha.
Ukirudi home nunua hata karata, cheza nae mkiwa na watoto au mdada wa kazi. Mtajenga mahusiano mazuri sana kati yako na kila mtu aliyekwenye familia yako. Pia itawasaidia watoto kumzoea baba na yeye kuwa karibu nao zaidi.
Mmmh yaan ila inahitaji moyo imagine mtu katoka job sura ya mbuzi...unamwambia pole na kazi mume wangu...atajibu asante mmeshindaje...nimechika sana fanya hich na hichi anakupa maagizo anaingia zake kuoga anaanza kusoma emails na n.k utaanzaje kuntania na ushaambiwa nimechoka sana afu nipo busy sana na kazi...
Mpikie chakula cha kisasa (siyo common food) !! ataregeza mikunjo yake..!! Wanaume wengi ni mtumbo yao firts!!
mtoto mpoleYes....Yes!! Hata wenzetu wanasema: "The best way to a man's heart is through his stomach" Surely, hii ndio sababu mojawapo ya baadhi ya waume kuchepuka.
Yani sisi tulikua na baba mkali mno!! Mkali hadi usoni, tulivyokua tukawa tunajiuliza walituzaaje? Muda wote mkali tu hadi mama mwenyewe anamuogopa sana.
Na tumezaliwa mabinti wengi kwetu,basi tukajifunza HUWEZI KUWA NA NDOA NZURI KWA KUA NA MUME AMBAYE SI RAFIKI.
Utatamani ujane haraka.
Sijui wenye hao waume wa hivyo inakuaje!!!!
Siwapi pole maana waliyataka.
Sio kuyataka mwaya....wanaume wanabadilikaga sana hasa baada ya kuoa...
kwangu angecheka tu namfuata bafuni hukohuko halafu tutajua nini kitafuata.
Inawezekana kufanya naye kazi ofisi moja nayo inachangia kiasi fulani, kuhusu michepuko wala usijisumbue kujihalalishia kwamba hana, sisi wanaume bwana tuone hivi hivi kwa michepuko hadi vidali po na kombolela vinachezwa ila nyumbani sasa mtu ndo anajidai amiri jeshi mkuu, full uso wa mbuzi:disapointed:.
Tafuta MZARAMO ndo wanaowaza NGONO 24/7!Tarime hatuna muda huo.Mwanaume unachekacheka maisha haya yamekufurahisha nini?