Mungo Park
JF-Expert Member
- Sep 14, 2010
- 2,115
- 1,834
Ijapokuwa mjadala umeuzuia kwa ajili ya Wanawake pekee lakini nimeona kuna mambo muhimu ya kujifunza kutoka kwingineko.
Kama mumeo alikuwa 'serious' toka wakati wa uchumba, basi kumbadili awe 'romantic' ni ndoto(Hapa baadhi ya Wadada wanakosea wanapohisi kuwa wakishaolewa wanaweza kumbadili tabia mwanaume).
Kama alibadilika baada ya ndoa basi ujuwe mojawapo kati ya haya yametokea.
Kitu cha kushangaza ni kuwa mwanamume hata awe 'serious' kiasi gani lakini kuna mwanamke 'somewhere' ambaye wakikutana 'u-serious' utaisha na hata 'kidali po' na 'ready' watacheza..
Na ukitaka kuhakikisha hili,chunguza wanawake wa 'taste' zake na umkaribishe nyumbani kwako akae kama wiki usipoona amekuwa 'romantic' ghafla..
Kwa hiyo ili uweze kumbadili inabidi kubadili jinsi unavyoyaona mambo..
Kama mumeo alikuwa 'serious' toka wakati wa uchumba, basi kumbadili awe 'romantic' ni ndoto(Hapa baadhi ya Wadada wanakosea wanapohisi kuwa wakishaolewa wanaweza kumbadili tabia mwanaume).
Kama alibadilika baada ya ndoa basi ujuwe mojawapo kati ya haya yametokea.
- Baada ya kukuoa amegundua wewe si wa hadhi yake lakini hana jinsi.
- Unambana sana ('control freak') hivyo kumwondolea uhuru.
- Unamnyima pumzi ('choking') kwa kufanya naye kazi sehemu moja, hivyo badili kazi- msiwe ofisi moja.
- Ameshaona mwanamke mwingine sehemu ambaye anahisi atampa furaha ('brighten his world') kwa hiyo anapiga jaramba kukutafutia sababu(kwa kujifanya 'serious' na 'busy').
Kitu cha kushangaza ni kuwa mwanamume hata awe 'serious' kiasi gani lakini kuna mwanamke 'somewhere' ambaye wakikutana 'u-serious' utaisha na hata 'kidali po' na 'ready' watacheza..
Na ukitaka kuhakikisha hili,chunguza wanawake wa 'taste' zake na umkaribishe nyumbani kwako akae kama wiki usipoona amekuwa 'romantic' ghafla..
Kwa hiyo ili uweze kumbadili inabidi kubadili jinsi unavyoyaona mambo..