Giambattista Vico
Senior Member
- Apr 3, 2015
- 106
- 24
subir wakusaidie Kumfanya awe romantic
Mpikie chakula cha kisasa (siyo common food) !! ataregeza mikunjo yake..!! Wanaume wengi ni mtumbo yao firts!!
Unaanza taratibu kumtania huku unaangalia upepo, ukiona anakasirika hapo unaandaa plan B ila akikubali basi ndio unaliendeleza.
Ungeweka limitation kwa waliooa tu. Mume serious kwenye ndoa kwani kaambiwa uwanja wa vita huo? Ushauri kwa wanaume wenzangu hasa mliooa muwe wakarimu na wacheshi kwa wake zenu, kama mnashindwa shauri yenu mtachapiwa kwa sababu za kizembe kama hizo. Sio mwanaume unarudi nyumbani kama una watoto hadi wanakukimbia mana Hitler umerudi, sio vema mke akikuona anatamani bora ungeendelea kuwa kazini kisa hucheki ukiwa nyumbani, na wengi wanadhani eti wakicheka watawafanya wake zao kuwadharau... hii ni fikara hasi sana. TUBADILIKE HASA MLIOOA. Dada pole inaonesha yamekusibu hadi umeamua kuyasema. Jaribu kujua nini anapenda mkiwa mnapiga stori na kama kumtania umtanie kwenye vitu vya kadamnasi hiyohiyo... taratibu mdogomdogo polepole ndio mwendo mwisho wa siku kitaeleweka tu.
Hivi mfano una mume unampenda sana,unamuheshimu mno lakini kama unamuogopa flan hivi je wadada mnafanyaje kuiondoa hii hali yaani umzoee mumeo uwe free nae sana.
Unajisikia kumtania kila wakati mnafanyaje labda mind you una mume ambae ni serious kidogo ana majibu dry saa nyingine mnafanyaje jaman yaani umfanye mume akirudi umbusu umsumbue sumbue hivo such kind of romantic love.
Mume mwenyewe ndio serious kidogo simu yupo addicted nayo unamfanyeje fanyeje, imagine ndio 3years ya ndoa yenu, wewe mdada unataka uibadilishe iwe in romantic way unafanyaje? Wakaka mnapenda kufanywaje ili angalau uwe romantic.
Mmmh yaan ila inahitaji moyo imagine mtu katoka job sura ya mbuzi...unamwambia pole na kazi mume wangu...atajibu asante mmeshindaje...nimechika sana fanya hich na hichi anakupa maagizo anaingia zake kuoga anaanza kusoma emails na n.k utaanzaje kuntania na ushaambiwa nimechoka sana afu nipo busy sana na kazi...
Mmmh yaan ila inahitaji moyo imagine mtu katoka job sura ya mbuzi...unamwambia pole na kazi mume wangu...atajibu asante mmeshindaje...nimechika sana fanya hich na hichi anakupa maagizo anaingia zake kuoga anaanza kusoma emails na n.k utaanzaje kuntania na ushaambiwa nimechoka sana afu nipo busy sana na kazi...
Tufanye kama plan A imegoma tupe plan B
Mmmh yaan ila inahitaji moyo imagine mtu katoka job sura ya mbuzi...unamwambia pole na kazi mume wangu...atajibu asante mmeshindaje...nimechika sana fanya hich na hichi anakupa maagizo anaingia zake kuoga anaanza kusoma emails na n.k utaanzaje kuntania na ushaambiwa nimechoka sana afu nipo busy sana na kazi...
subir wakusaidie Kumfanya awe romantic
Kwahiyo mambo yetu ya nyumbani umeamua kuja kuyaleta huku na bado nitakuchunia kama nimekula sumu.
miaka 3 ya ndoa??? hapa unakuwa umechelewa inabidi mtu umzoeze huo
utundu/vichekesho etc mkiwa wachumba
kwa sasa atakushangaa mpaka atahisi kuna jambo.
anyway jaribu kuondoa aibu fanya kila unachozan ni kizur
mara aingiapo ndan mabusu ya kutosha,
akikaa sebren kama hakuna watu mkalie yaan akupakate,
unaweza anza kumvua koti etc mbembeleze aende kuoga,
mwandae akiingia kuoga nenda kamwandalie vitu vinavyomkumbusha kijijin
unaweza mchoma viazi vitam etc siku iyo unawasha jiko la mkaa unaandaa
bado akiwa job,
hakikisha unatenga mezan kabla hajatoka bafuni,
wahi chukua towel msubiri mlangoni ahaaaaaaaa jiongeze,
unaweza badili sauti kwa mda,
msaidie kumvalisha kama hamta.... then hakikisha maneno yako kila wakati
ni,
pole na kazi baba, how waz work? bla bla kibao, hata kama limeimba kama
tumbua.
basi mwombe aende mezan then si mbaya mkilishana
endelea kujichekesha kama umekula samuli mbichi, si mbaya ahaaaaaaaa
nakuona,
jaman zaman nilipendaga ahaaaaa enzi izo bibi ananifundisha
kuchoma viazi na nyama jaman, nilipokuwa mkubwa, naanda, nafunga kwenye bahasha vinapelekwa na mtu ofisin,ahaaaaaaaaaa
dah siku hiz nilivo gume gume! Ahaaaaaaaaaa
mdude gan nimfanyie! ahaaaaaa zilipendwa jaribu haya tuone.
kwangu angecheka tu namfuata bafuni hukohuko halafu tutajua nini kitafuata.
Yani hili nalo ni la kujadili humu?mbona liko wazi kabisa kuwa huyo mumeo ana mchepuko mwingine,ndo maana hataki mazoea na wewe.
Natumai hii ishu ni yako mwenyewe.Anza pale ambapo ladba mnakunywa kilevi, zuga umelewa na anza kumfanyia vituko.NOTE: Ukiwa na mume ambaye hujawahi mjambia mbele yake hata siku moja, basi hiyo sio couple, bali ni mapritenda tu.Hivi mfano una mume unampenda sana,unamuheshimu mno lakini kama unamuogopa flan hivi je wadada mnafanyaje kuiondoa hii hali yaani umzoee mumeo uwe free nae sana.Unajisikia kumtania kila wakati mnafanyaje labda mind you una mume ambae ni serious kidogo ana majibu dry saa nyingine mnafanyaje jaman yaani umfanye mume akirudi umbusu umsumbue sumbue hivo such kind of romantic love.Mume mwenyewe ndio serious kidogo simu yupo addicted nayo unamfanyeje fanyeje, imagine ndio 3years ya ndoa yenu, wewe mdada unataka uibadilishe iwe in romantic way unafanyaje? Wakaka mnapenda kufanywaje ili angalau uwe romantic.