Wanandoa wanaoishi katika mazingira haya wanafanyaje faragha zao?

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
5,036
Points
2,000

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
5,036 2,000
Unakuta familia ila ishi katika nyumba ndogo au vyumba vitatu na watoto kadhaa. Halafu mbaya zaidi nyumba au vyumba hivyo havina "sound proof".

Wakati huo huo kama tujuavyo ndoa ni tendo la ndoa tena lifanye kwa kujiachia haswa, watoto wa siku hizi nao ni balaa hulala kwa sikio moja na jicho moja. Najiuliza wanandoa wa namna hii mnafurahiaje faragha haswa wakati wa tendo? Na kulinda kuharibu maadili ya watoto?
 

naiman64

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
4,984
Points
2,000

naiman64

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
4,984 2,000
Unakuta familia ila ishi katika nyumba ndogo au vyumba vitatu na watoto kadhaa. Halafu mbaya zaidi nyumba au vyumba hivyo havina "sound proof".

Wakati huo huo kama tujuavyo ndoa ni tendo la ndoa tena lifanye kwa kujiachia haswa, watoto wa siku hizi nao ni balaa hulala kwa sikio moja na jicho moja. Najiuliza wanandoa wa namna hii mnafurahiaje faragha haswa wakati wa tendo? Na kulinda kuharibu maadili ya watoto?
Mimi nilijua unauliza wanaolala chumba kimoja na watoto kumbe vyumba tofauti, ngoja waje
 

Forum statistics

Threads 1,382,570
Members 526,405
Posts 33,831,636
Top