Wanamuziki wetu na muziki wao majukwaani.


Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Mara nyingi nimekuwa nikifuatilia performance ya wanamuziki wetu hasa wa Bongo flava wanapokuwa stejini, kwa ujumla inakera. Inafikia hatua mpaka unajiuliza hivi huyu ndiye mwenye wimbo ninao usikia kwenye cd fulani? Ni kwa nini wanakosa confidence namna hiyo? Tatizo ni nini!
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,383
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,383 2,000
Si bora hiyo.. Mm nakereka na hii kauli.. 'Machizi Piga Keleleeeeeeeeeeee'

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
983
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
983 0
Si bora hiyo.. Mm nakereka na hii kauli.. 'Machizi Piga Keleleeeeeeeeeeee'

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
halafu utaskia umati unarespond kwa kupiga mikelele....huwa nakereka sana
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,875
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,875 2,000
Msanii kama feruzi anaimba juu ya nyimbo alafu badala ya kufuatusha nyimbo yake yeye anaishia kuwalazimisha mashabiki wapigeke keleleam

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,915
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,915 2,000
Mm hadi leo wasanii wengi wananiboa na wao ndio wakwanza kuangalia BET sijui hawajifunzi yanayoendelea huko BET watu wanapiga show ya ukweli snaa huku mara aache na aanza kucheza.
Angalia show za coco beach full upuuzi
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
Kama ommy dimpoz anachezesha makalio tu kama mwanamama
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,756
Points
1,225
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,756 1,225
Wanakera mno!!! unalipa kiingilio halafu ukifika huko Unaanza kulazimishwa "....NYANYUA MIKONO JUUUUU..."
KHA!! kero heri uishie kuwasikiliza tu kama unawapenda
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,541
Points
2,000
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,541 2,000
mimi wanaoiniboa nikina godzilla kila saa kusema wako "in da house" "zilla is in da house" wakati performance imefanyika uwanjani.....
 

Forum statistics

Threads 1,283,852
Members 493,850
Posts 30,803,093
Top