Wanakosea kuthibiti Ukimwi. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanakosea kuthibiti Ukimwi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Jul 18, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa waliokuwepo mwanzoni mwa mwaka niliweka hapa kichekesho kuhusu 'ripoti ya Mwaka' niliyotumiwa na mfanyakazi mwenzangu wakike mwenye utani sana,sasa kanitumia sms nyingine kuhusu serikali inavyokosea kuthibiti Ukimwi.

    'NYEGE' ni mdudu hatari asiyeonekana na kuishi katika mwili wa binadamu (..........)-hapo nimeacha kwa ajili ya maadili,cha ajabu serikali inapigana na Ukimwi na kutumia hela nyingi na watu wanazidi kufa na muda unaenda,hivi kwanini serikali isianzishe kampeni ya kuteketeza mdudu huyu hatari 'NYEGE' anayesababisha yote haya ?

    Tafakari na uokoe maisha ya watu.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kha kha kha kha!
    Leo hupati unyumba umeongea matusi.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ningeweka hiyo sehemu niliyoacha je si ungeomba ipelekwe Jukwaa la Maria.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    tena na wewe mwenyewe ningekupa talaka 1 ya kujirekebisha. Lol.Ngoja nikajitibu huyo mdudu. Byeeee..
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,025
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani,teh teh...........
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,630
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    HAa!? Ina maana hujui kama juhudi za maksudi hufanywa na serikali kwa kuweka kerosene kwenye chakula cha wanafunzi wa bweni na kemikali nyingine huwekwa kwenye chumvi, vyandarua, soda, bia, n.k. Dawa za kuongeza nguvu za kiume ndio maana zimekuwa dili.
     
  7. brightrich

    brightrich Senior Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    • Mimi ndo maana naogopa kutumia vyandarua vyenye dawa, mmmmh inaelekea ndugu yangu Nzowa uko karibu na ukweli kabisa.
     
  8. B

    Bukijo Senior Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Vinapunguza nguvu za kiume,husababisha joto na pia vinakemikali zinazoweza kudhoofisha mwili wa binadamu!! Malaria haikubaliki!!!!
     
  9. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    mbona waleta matusi hadharani sheikh?
     
  10. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,601
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu...midume inamaliza nguvu zote nyumba ndogo/vimada halafu akija home anasingizia chandarua inampunguza nguvu za kiume!
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    hilo jukwaa liko wapi,nalitafuta sana
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,737
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    iyo kali....lakini huyo mdudu nyege ana faida zake pia mdau, ndo mana leo wewe upo unaishi leo hii!
     
Loading...