wanajf wa arusha....natia mguu kitaa chenu


M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
habari zenu wanajf wa arusha... mie mwenzenu natia mguu arusha this wikend na ningependa wana wa hapo a town mnipe data za wapi nitapata raha ya ukweli...utamu. na nytclub gani niweza pata wale dada poa ila wa ukweli...usiniambia story za pale mrina bar lol!
wadada wa jf pia feel free kunitafuta ila uwe mzuri.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Niwapishe wadau wa viwanja hivyo waje mjuzane, nilikuja kasi nikidhani utahitaji maelekezo ya kwenye nyumba za ibada!
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
habari zenu wanajf wa arusha... mie mwenzenu natia mguu arusha this wikend na ningependa wana wa hapo a town mnipe data za wapi nitapata raha ya ukweli...utamu. na nytclub gani niweza pata wale dada poa ila wa ukweli...usiniambia story za pale mrina bar lol!
wadada wa jf pia feel free kunitafuta ila uwe mzuri.
Arusha ndio jiji la starehe mkuu kuna sehemu za starehe za kila aina...uwezo wako tu mfukoni tusije tukakupeleka club ukaishia kulipa kiingilio tu.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,892
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,892 2,000
Arusha ndio jiji la starehe mkuu kuna sehemu za starehe za kila aina...uwezo wako tu mfukoni tusije tukakupeleka club ukaishia kulipa kiingilio tu.
ah mie nimekuja kula raha...hasa nataka kugegeda watoto wakimeru bwana....so wee nipe maeneo gani wanapatikana. starehe gharama so nilishajiandaa
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,021
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,021 1,250
Karibu A twn mkubwa! Kama uko kiukweli niPM bila shaka kabisa kwani viwanja viko wazi kbs!
Karibu member wetu!
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
ah mie nimekuja kula raha...hasa nataka kugegeda watoto wakimeru bwana....so wee nipe maeneo gani wanapatikana. starehe gharama so nilishajiandaa
Ha ha haaa!!! Ni PM mkuu nikuelekeze maeneo ya kwenda.
 
NORTHERN ROCK

NORTHERN ROCK

Senior Member
Joined
May 2, 2012
Messages
103
Points
225
NORTHERN ROCK

NORTHERN ROCK

Senior Member
Joined May 2, 2012
103 225
Ngoja vijana watoke stareheni watakwambia.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
habari zenu wanajf wa arusha... mie mwenzenu natia mguu arusha this wikend na ningependa wana wa hapo a town mnipe data za wapi nitapata raha ya ukweli...utamu. na nytclub gani niweza pata wale dada poa ila wa ukweli...usiniambia story za pale mrina bar lol!
wadada wa jf pia feel free kunitafuta ila uwe mzuri.
hapo umeniuzi......anlesi azawaiz.......kwa w/end hii nitakuwa jimboni........la sivyo ungelia kwa kula bata mwenye mafuta......
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
hivyo viwanja mnavyotaka kuvitoa kwa PM ni vipi hivyo.....mbona watu mna choyo sana jamani.....?
Kwa sababu hata wewe unavifahamu.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Kwa mpango beba vitendea kazi vya kutosha usije ukaanza kulalamika epizosta.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Hivyo viwanja vya kuchukua dada poa sivifahamu kabisa hapa Arusha! Na wadada wa JF sio wa hivyo. Labda uende Dar mitaa ya Joly club.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,902
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,902 2,000
Hivyo viwanja vya kuchukua dada poa sivifahamu kabisa hapa Arusha! Na wadada wa JF sio wa hivyo. Labda uende Dar mitaa ya Joly club.
ahahahahahahaaaaaaaaaaaaa_unavifahamu sana sema unambania mshkaji,......lo!..ntarudi
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
kuna kipya kipo moshono na kingine kinafunguliwa kisongo...usikute ndo hivyo....
Duhhh!!! hivyo mimi sina hata habari navyo...siku hizi nimeacha starehe.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,636
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,636 2,000
Hivyo viwanja vya kuchukua dada poa sivifahamu kabisa hapa Arusha! Na wadada wa JF sio wa hivyo. Labda uende Dar mitaa ya Joly club.

Filipo bora umemueleza!! Sasa mambo ya madada poa yametokea wapi?
 
Last edited by a moderator:
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,171
Points
2,000
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,171 2,000
hapo umeniuzi......anlesi azawaiz.......kwa w/end hii nitakuwa jimboni........la sivyo ungelia kwa kula bata mwenye mafuta......
hivi Preta mpenzi, hii njaa nasikia hadi yaeda chini ipo umepona kweli?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,827
Members 498,404
Posts 31,224,460
Top