WanaJF shimo limetema

WanaJF shimo limetema

TajiriMutoto

Member
Joined
Jun 20, 2012
Posts
86
Reaction score
38
............
 

Attachments

  • Aibuuuuuuu.jpg
    Aibuuuuuuu.jpg
    36.5 KB · Views: 1,029
mbona hela ndogo hiyo na wewe??je ukishika mil100 kama watoto wa tunduma si utataka tukuabudu
 
haha!...wallet yako halisi imegandana kabisa unajipa presha na hii iliyotuna!...
BTW unapatikana wap?
 
haha!...wallet yako halisi imegandana kabisa unajipa presha na hii iliyotuna!...
BTW unapatikana wap?

Ahahaha, nipo Dodoma kwa sasa mkuu. Njoo Rose Garden utanikuta hapa counter na Ndovu nimevaa shati jeupe
 
Kama 1.7m mbona kidogo sana hiyo sijuia hata SMILE anaweza kubali kutoka na wewe kwa kiasi kama hicho...SMILE hupo?
 
mbona hela ndogo hiyo na wewe??je ukishika mil100 kama watoto wa tunduma si utataka tukuabudu

Bora hizo ndogo 1.7m inaelekea kuliko 100m za Tunduma. We zisikie hivyo hivyo tu! Zina muda wake zile. Kama ni miaka kumi haya, baada ya hapo una-expire!
 
mbona pesa yenyewe kidogo sana utaweza kweli?sitaki shuruba za kulelea mie.
 
hiyo ni Dola elfu moja tu..! UNATUTISHA NA HELA YA MADAFU...! ingekuwa dola ungekuwa na noti moja tu humo!
 
Back
Top Bottom