WanaJF kwa pamoja tunaweza kuungana na kusaidia jamii kwa njia moja au nyingine


Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Messages
634
Likes
286
Points
80
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2014
634 286 80
Amani iwe kwenu wote wana Jamvi

Kwa umoja wetu wanajamvi tunaweza kuunganisha mawazo ya hali na mali katika kusaidia au kutatua matatizo yanayoikabili jamii yetu ya kitanzania katika maisha ya kila siku.

Wakuu wa humu wanaweza kutengeneza utaratibu mzuri tuu wa kupata kamati makini ya kutuwakilisha sehemu mbali mbali katika jamii, Serikali ya JF

Ni mawazo yangu mnaweza kuongeza na mengine or Kama ipo pengine mie cjapata kufahamu basi naomba kufahamishwa

Nawashilisha

BM
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,697
Likes
37,278
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,697 37,278 280
Interesting.....
 
nyachina

nyachina

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
245
Likes
104
Points
60
nyachina

nyachina

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
245 104 60
Hii inatakiwa iwe km organization yenye uongozi na malengo kamili
 
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Messages
634
Likes
286
Points
80
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2014
634 286 80
Hii inatakiwa iwe km organization yenye uongozi na malengo kamili
Kweli mkuu tuwe na upendo wa kuijenga nchi yetu kwa pamoja Invisible watupe muongozoo
 
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Messages
634
Likes
286
Points
80
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2014
634 286 80
Tufanye kila kitu tayari, unataka tuanze kuwasaidia wenye matatizo yapi?
Mwanzo siku zote huwa mgumu tunaweza kuanza ata kufanya kitu kidogo, kusaidia taasisi mbali mbali kama shule, Hospital, vituo vya watoto yatima, wenye uhitaji maalumu n.k kwa mawazo ya hali na mali
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Loading.......
 
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Messages
634
Likes
286
Points
80
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2014
634 286 80
Mkuu Maxence Melo pitia huu uzi unakuhusu sana
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,667
Likes
6,237
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,667 6,237 280
Ni mawazo ya busara sana inatakiwa yafanyiwe kazi
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,123
Likes
743
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,123 743 280
Tunaanzaje sasa
 
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
1,123
Likes
743
Points
280
NI MTAZAMO TU

NI MTAZAMO TU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
1,123 743 280
Au mpaka tuuunde chama kama vyama vya siasa
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,667
Likes
6,237
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,667 6,237 280
Hapana tukilianzisha wanasiasa wasipewe nafasi binafsi naona siasa ni chanzo cha umasikini kwa walio wengi na ni utajiri kwa wachache
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,566
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,566 280
Mbona JamiiForum ni kampuni inajitegemea? au ulifikiri ni group kama la whatsapp? ni sawa na kusema wasikilizaji wa Radio One wawe na umoja wao!
 
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2014
Messages
634
Likes
286
Points
80
Al-Bashr

Al-Bashr

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2014
634 286 80
Mbona JamiiForum ni kampuni inajitegemea? au ulifikiri ni group kama la whatsapp? ni sawa na kusema wasikilizaji wa Radio One wawe na umoja wao!
Wana JF wengi ni watu wenye mawazo mazuri na uwezo wa kupambanua mambo kwa kina hayo mawazo wakiyaweka pamoja something can happen positively in our society
 
nyamalagala

nyamalagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2016
Messages
737
Likes
653
Points
180
nyamalagala

nyamalagala

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2016
737 653 180
Wakuu naunga mkono hoja kwa 100%
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,061
Likes
1,405
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,061 1,405 280
Amani iwe kwenu wote wana Jamvi

Kwa umoja wetu wanajamvi tunaweza kuunganisha mawazo ya hali na mali katika kusaidia au kutatua matatizo yanayoikabili jamii yetu ya kitanzania katika maisha ya kila siku.

Wakuu wa humu wanaweza kutengeneza utaratibu mzuri tuu wa kupata kamati makini ya kutuwakilisha sehemu mbali mbali katika jamii, Serikali ya JF

Ni mawazo yangu mnaweza kuongeza na mengine or Kama ipo pengine mie cjapata kufahamu basi naomba kufahamishwa

Nawashilisha

BM
Mawazo mazuri sana!
 

Forum statistics

Threads 1,238,902
Members 476,226
Posts 29,336,217