Wanajeshi Arusha wafanya ukatili wa kutisha

Wanajeshi Arusha wafanya ukatili wa kutisha

Wanalinda chanzo cha cha maji, alienda kuokota kuni akakutana na walinzi Hao, wakataka kumbaka, kumbuka ukitaja wanajeshi, chanzo cha maji neema huku kuni mhhh lazima upembue akili kwanza
 
Kwako Neema,wewe ni shujaa.
Maumivu hayo uliyoyapata kwa kipigo yana mwisho,ila endapo ungekubali kufanyiwa walichokitaka hakika maumivu na kovu lake lisingefutika moyoni mwako milele.
Hongera [emoji123]


Kabisa,, afadhali alikataa, huo ni ushujaa mkuu,, wachukuliwe hatua pia, huo ni udhalilishaji
 
Baadhi ya wanajeshi kutoka kikosi cha TMA Monduli wanaolinda chanzo cha maji katika kijiji cha Olgilai Arumeru wamemtesa kwa kipigo msichana Neema Alfred baada ya kuwakatalia tendo la ndoa walilohitaji baada ya msichana hiyo kupita eneo hilo wakati akitoka kuokota kuni.

View attachment 444616
Yaani wangemfanyia hivyo ndugu yangu ningewatahir na Chupa f****k them up...
 
Baadhi ya wanajeshi kutoka kikosi cha TMA Monduli wanaolinda chanzo cha maji katika kijiji cha Olgilai Arumeru wamemtesa kwa kipigo msichana Neema Alfred baada ya kuwakatalia tendo la ndoa walilohitaji baada ya msichana hiyo kupita eneo hilo wakati akitoka kuokota kuni.

View attachment 444616

Hao ni mbwa tu wanatakiwa wafukuzwe Jeshini na Kutupwa Jela, Wakawolewe na Mifungwa iliobobea kwenye uhalifu kama wao!
 
askari anaruhusiwa kumpiga raia akijibiwa hiyo unayoita nyodo?
Kwa kawaida askari akiwa zaidi ya mmoja ni ngumu kumshambulia raia hasa mwanamke bora angekua mwanaume, sheria za kijeshi ziko complicated sana askari hawezi kumshambulia raia bila sababu maana kufanya hivyo ni kujitia risk kwenye kazi yake[/QUOTE]
 
Kwako Neema,wewe ni shujaa.
Maumivu hayo uliyoyapata kwa kipigo yana mwisho,ila endapo ungekubali kufanyiwa walichokitaka hakika maumivu na kovu lake lisingefutika moyoni mwako milele.
Hongera [emoji123]
Wangetaka kumbaka wasingeshindwa. Ni aina yake tu ya kutunga uongo unaofanana na ukweli. Huo ni uongo plus. Washindwe kumbaka wanaume au hata mwanaume? Crap.
 
Habari nyingine huwa si za kuaminika kama hii, kwanza ni vigumu kwa mwanajeshi kumpiga raia wa kike, pili ni vigumu kwa mwanamke mmoja kuwazuia wanaume watano ikiwa wamedhamiria kufanya yao, Tatu wanajeshi ni waelewa sana na huwa hawampigi mtu bure bure tu Bila sababu za msingi, kama hii ingekuwa ni kweli naamini ingekuwa tayari imeshatoka kwenye vyombo vya habari kwa jinsi wanajeshi walivyokuwa hawapendwi.
Hii habari bado SIIAMINI
wanajeshi wengi wavuta bangi habari ndio hii imetoka sasa
 
Kama alipigwa waliamua kumuacha baada ya kipigo ila hawakmbaka ila kama wangetaka kumbaka hata vibaka wangembaka sio wanajeshi tu. Sijui mtoa mada kajipangaje kwa maelezo yake.,!
 
Vyombo husika vifanye uchunguzi wa hili tokeo. Ikithibitika waliofanya wapewe adhabu kali iwe fundisho kwa wengine. Hawa ni watu tunaopaswa kuwaamini kutulinda raia. Sishangai sana tukio kama hili au ubakaji kufanywa na wanajeshi au vyombo vyengine vya ulinzi hapa nchini.
 
Watanzania wengi tunakua na uoga unafiki kuwasema ata kuwataja askari jeshi n.a. polisi wanao fanya ndivyo sivyo..Tunaishi nao na tunayaona mengi mabaya lkn tuna mute..Hii tabia imewajengea hao askari kujiona wao ndio wao nani zaidi ya Malaika na wanaogopwa..Kuna siku watafanya zaidi ya hapo ila tutakaa kimya maana wao ni wao n.a. viongozi wengi wanatengeneza upole n.a. urafiki wakinafiki kwa kusudi lao
Leo hii askari wapo washirika wazuri wa kula mirungi sasa unategemea nini
 
Rule of law, rule of law.....hivi majuzi tu tulimshuhudia RC akimlazimisha mfanyabiashara kuzama kwenye mtalo wa maji taka kuzoa uchafu. Na mgambo walimkunja shingo hadi akazamishwa. This is not fair!
 
This is not fair. Tuombe Mungu wananchi wasije wakachukia. Kulinda vyanzo vya maji ni jukumu la kila mtu. Siyo JWTZ tu.
 
Back
Top Bottom