Wanafunzi wa vyuo wanaongoza kwa kujiuza

Wanafunzi wa vyuo wanaongoza kwa kujiuza

Uchaw wa watoto wa chuo kuwa na gari na kuwa promic akimaliza masomo unamtafutia ajira....daaah utagegeda mpaka utawakimbia....mm hakuna chuo hapa dar sijatembea na mwanafunzi wao.....nakumbuka mwaka jana nilikuwa nagegeda wanachuo 26 .....kila siku ngoz mpya ....ujana raha kwa kwel[/
So kitu gani cha maana unajivunia hapo...
 
Uchaw wa watoto wa chuo kuwa na gari na kuwa promic akimaliza masomo unamtafutia ajira....daaah utagegeda mpaka utawakimbia....mm hakuna chuo hapa dar sijatembea na mwanafunzi wao.....nakumbuka mwaka jana nilikuwa nagegeda wanachuo 26 .....kila siku ngoz mpya ....ujana raha kwa kwel
Vunja mifupa kama meno bado ipo
 
Wanajiuza sababu demand is higher than supply. Kama supply ingekuwa higher than demand bac price ingekuwa low.

Kwa sasaivi awamu ya 5 supply ni higher than demand ndo maana unasikia watu wanakuambia ata buku5 unaongoa mtoto wa chuo bwax
 
Uchaw wa watoto wa chuo kuwa na gari na kuwa promic akimaliza masomo unamtafutia ajira....daaah utagegeda mpaka utawakimbia....mm hakuna chuo hapa dar sijatembea na mwanafunzi wao.....nakumbuka mwaka jana nilikuwa nagegeda wanachuo 26 .....kila siku ngoz mpya ....ujana raha kwa kwel
Hebu tupe location tunawapataje ili tuwakamue hawa wanachuo?
 
Ila kumbukeni kunawengine wanajifanya wanachuo kumbe sio wanachuo ni wauzaji ambao wanakaa maenea ya hosteil za wanafunzi.
Kwanini wakae maeneo ya chuo?Ni kwasababu maeneo hayo ndo maarufu kwa kutoa huduma hiyo.Hilo halina ubishi mfano pale mabibo hostel ni shida nina ushahidi jinsi wanachuo wa kike wanavyogawa naniliu.
 
Asilimia kubwa ya dada zetu wanajuiza miaka hii. Japo yaweza kuwa sio kwa kujipanga mitaani kusubiri wateja, lakini wanajiuza sana tena inasikitisha...

Lakini wanauza kwa sababu wateja nao wamejaa tele. Hawawezi kujiuza mitandaoni, mitaani na makazini kama wateja wasingekuwepo.
Wateja hawapo ndo maana wameamua kujiuza mitaani ili kuwakwida wapita njia.Wangekuwa na wateja wangetulia wasingejiuza.
 
Kweli especially Facebook mabinti wanajiuza wanakuja kwenye chat na wapo tayari kwenda popote kutoa huduma
Mhh...Mkuu huko Facebook mimi juzi tu mtoto wa kiume Fm 3 alinitumia msgs inbox kuwa anaomba tukutane lodge na he is really horny, na ni wa kiume na nakafahamu vizuri akajielezaaaa....Kumbe ni Gasho.
 
Naogopa kupima mkuu...we acha ...kuna wengine nikipiga siku mbil ya tatu situmii ndom wala nn.....
Cheeekaee...cheeeka lakinii kaburi lakungoja[emoji444] . Nimeukumbuka huo wimbo wa miaka ya 90 mwanzoni.
 
Wanawake wote wanajiuza kwa njia za mitandao ya kijamii.

Watoto wa chuo mnawaona wapo cheap sana kwasababu hawana fedha kama wa maofisini.

Na ndo wengi wetu wanaenda kuponea huko na kuwakimbia wa ofisini wenye dau kubwa.
Hii biashara ni ngumu sana kupambana nayo.!
 
Back
Top Bottom