Nifundishe namna ya kwenda huko Facebook, pleaseKweli especially Facebook mabinti wanajiuza wanakuja kwenye chat na wapo tayari kwenda popote kutoa huduma
Nifundishe namna ya kwenda huko Facebook, pleaseKweli especially Facebook mabinti wanajiuza wanakuja kwenye chat na wapo tayari kwenda popote kutoa huduma
KWELI WEWE NI MBUZI NA KUKU, HUNA DADA ZAKO, SHANGAZI ZAKO UNAWAWEKA WAPI HAO? NAO SI HIVYO!Achana na maisha magumu ya chuo kutokana na ugumu wa pesa pia masomo yanapokua magumu wengi hugawa utamu kwa Malecturer zao ili waongozewe marks pia na kuuza uroda ili wapate pesa.
Pia wengi hutoka kwenye familia huwa wanabanwa sana na wazazi na sekondari wanachapwa ila chuo wanajiachia tuu wengine wanapanga na hakuna kuchungwa kokote pia na utandawazi unachangia na kuingia kwenye ukubwa pia ni sababu.
Kwa asilimia kubwa wanachuo wanaongoza kwa UKIMWI hasa wanawake.
Najua wengi wenu huku mmeshawatumia sana na ni mashahidi so nashauri watu wajifunze kitu hapa wale wasiokua wanajua haya mambo msije kulia baadae.
Ni kwa vyuo vyote Tanzania na dunia kwa ujumla ushahidi mnao kuweni makini ndugu UKIMWI upo japo unaua/hauui changanua hapo.
Kwa hiyo kila unayekutana nae anakuonyesha kitambulisho cha chuo? Au unaopoa mugro pale kona wanakudanganya ni wa vyuo kumbe ni wale wale wa kilometa nyingi ili uwaone matawi. Unaingizwa chaka sana mkuu.Achana na maisha magumu ya chuo kutokana na ugumu wa pesa pia masomo yanapokua magumu wengi hugawa utamu kwa Malecturer zao ili waongozewe marks pia na kuuza uroda ili wapate pesa.
Pia wengi hutoka kwenye familia huwa wanabanwa sana na wazazi na sekondari wanachapwa ila chuo wanajiachia tuu wengine wanapanga na hakuna kuchungwa kokote pia na utandawazi unachangia na kuingia kwenye ukubwa pia ni sababu.
Kwa asilimia kubwa wanachuo wanaongoza kwa UKIMWI hasa wanawake.
Najua wengi wenu huku mmeshawatumia sana na ni mashahidi so nashauri watu wajifunze kitu hapa wale wasiokua wanajua haya mambo msije kulia baadae.
Ni kwa vyuo vyote Tanzania na dunia kwa ujumla ushahidi mnao kuweni makini ndugu UKIMWI upo japo unaua/hauui changanua hapo.
Achana na maisha magumu ya chuo kutokana na ugumu wa pesa pia masomo yanapokua magumu wengi hugawa utamu kwa Malecturer zao ili waongozewe marks pia na kuuza uroda ili wapate pesa.
Pia wengi hutoka kwenye familia huwa wanabanwa sana na wazazi na sekondari wanachapwa ila chuo wanajiachia tuu wengine wanapanga na hakuna kuchungwa kokote pia na utandawazi unachangia na kuingia kwenye ukubwa pia ni sababu.
Kwa asilimia kubwa wanachuo wanaongoza kwa UKIMWI hasa wanawake.
Najua wengi wenu huku mmeshawatumia sana na ni mashahidi so nashauri watu wajifunze kitu hapa wale wasiokua wanajua haya mambo msije kulia baadae.
Ni kwa vyuo vyote Tanzania na dunia kwa ujumla ushahidi mnao kuweni makini ndugu UKIMWI upo japo unaua/hauui changanua hapo.
Musterbators are known.
Mkuu wakati kipindi kile bandari kulichangamka kaka sio siku hizi....wazaz walikuwa wanahudumiwa kama kawaida,Wakati unajisifu kwa ngono huenda haya mambo yanakulemea kwa kudrain pesa zako ktk matumizi holela ya ngono:
- unaishi nyumba za kupanga au unaishi 'home' kama ilivyo useless vijana wengi wa mjini! Kula bure kulala bure
- huna hata kiwanja
- wadogo zako wa kike wanasoma shule za kata wakiwa wanaishi ktk vyumba vya kupanga hivyo wanapigwa mumo humo kabla hata hawajafika University. Walau wewe unakimbizana na watoto wa wenzio waliofika vyuo vikuu.
- Hujawahi fika kijijini kwenu tokea umeajiriwa wala kutuma hata hela ya mboga kwa wazazi wako maskini waliopo kijijini lkn una uwezo wa kulisha na kuwahonga vibinti vya mjini hata kwa lifti ya 'vitz'
- Kama wazazi wako ni wastaafu na wapo mjini, wala hupelekagi hata kilo ya unga wa mahindi.
- Kuishi kitapeli mjini ili kuendelea kurubuni innocent ladies without their knowledge.
NB: Taifa lenye vijana wenye mawazo chafu na hovyo kama wewe linahitaji kujipanga upya. Tanzania inakabiliwa na wimbi kubwa na watu hovyo kwa sasa. Ova!
Vipi nikuijie kule PM?Ndiyo
Kuna nini huko?Vipi nikuijie kule PM?
Huko ni FARAGHA nataka tuongee mambo ya kikubwa mrembo we.Kuna nini huko?
Uchaw wa watoto wa chuo kuwa na gari na kuwa promic akimaliza masomo unamtafutia ajira....daaah utagegeda mpaka utawakimbia....mm hakuna chuo hapa dar sijatembea na mwanafunzi wao.....nakumbuka mwaka jana nilikuwa nagegeda wanachuo 26 .....kila siku ngoz mpya ....ujana raha kwa kwel
HayaHuko ni FARAGHA nataka tuongee mambo ya kikubwa mrembo we.
Mmmmh!! Wanauza kabisaKweli especially Facebook mabinti wanajiuza wanakuja kwenye chat na wapo tayari kwenda popote kutoa huduma
Ahsante mtoto mzuri,sasa acha nipange mistari ili nije nikuimbishe mpaka uwe wet.Haya
KiruuuAhsante mtoto mzuri,sasa acha nipange mistari ili nije nikuimbishe mpaka uwe wet.
Yesu na Maria alafudhe mbulaa.Kiruuu
Demu keshasuguliwa wee na wavuta bange na wanywa konyagi we mstaarab ukioa upige game yako ya kawaida hataskia kituNa ndio wanaongoza kulalamika kwamba aridhishwi kumbe "kashasuguliwa"sana mpaka kawa sugu
Umejiita Mbuzi na kuku wewe kweli unafanana na jina lako. Mama yako mbona naye anajiuzandio kwa wao sio wanawake. acha upumbavu bwe.ge ww