Wanafunzi tutakosa vyuo kizembe


james marco

james marco

Senior Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
146
Likes
86
Points
45
james marco

james marco

Senior Member
Joined Aug 2, 2017
146 86 45
Nashangaa kwanini TCU haikufanya research kwa ajiri ya hii system. *TCU ilitakiwa kushirikisha wadau wa elimu kwanza ili kusudi tuone kama hiii system haita athiri upande wowote sasa hivi vyuo vinafunguliwa tar 30 lakini bado kuna vijana hawajui wanaenda chuo gani wala hawajapta muda wa maandalizi.

Sasa tunajiuliza hiii serikali ipo kwa ajiri ya wananchi wake au vipi kama serikali iliamua kufanya hivi kwanini isingeweka kwamba mwanafunzi a confirm kupitia TCU sababu hivi vyuo vingine vinafanya business so lazima vitawalazimisha tuu wanafunzi ku confirm *
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,662
Likes
5,559
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,662 5,559 280
Nashangaa kwann tcu haikufanya research kwa ajiri ya hii system. *Tcu ilitakiwa kushirikisha wadau wa elimu kwanza ili kusudi tuone kama hiii system haita athiri upande wowote sasa hivi vyuo vinafunguliwa tar 30 lakin bado kuna vijana hawajui wanaenda chuo gani wala hawajapta muda wa maandalizi sasa tunajiuliza hiii serikali ipo kwa ajiri ya wananchi wake au vipi.kama serikali iliamua kufanya hivi kwa nn isingeweka kwamba mwanafunzi a confirm kupitia tcu sababu hivi vyuo vingine vinafanya business so lazima vitawalazimisha tuu wanafunzi ku confirm *
Hayatuhusu...pambana na hali yako!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,280
Likes
3,609
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,280 3,609 280
Nashangaa kwann tcu haikufanya research kwa ajiri ya hii system. *Tcu ilitakiwa kushirikisha wadau wa elimu kwanza ili kusudi tuone kama hiii system haita athiri upande wowote sasa hivi vyuo vinafunguliwa tar 30 lakin bado kuna vijana hawajui wanaenda chuo gani wala hawajapta muda wa maandalizi sasa tunajiuliza hiii serikali ipo kwa ajiri ya wananchi wake au vipi.kama serikali iliamua kufanya hivi kwa nn isingeweka kwamba mwanafunzi a confirm kupitia tcu sababu hivi vyuo vingine vinafanya business so lazima vitawalazimisha tuu wanafunzi ku confirm *
Usiilaumu TCU, mlaumu aliyepiga marufuku TCU kudahilia vyuo
 
james marco

james marco

Senior Member
Joined
Aug 2, 2017
Messages
146
Likes
86
Points
45
james marco

james marco

Senior Member
Joined Aug 2, 2017
146 86 45
Usiilaumu TCU, mlaumu aliyepiga marufuku TCU kudahilia vyuo
Daaah yaaani yule jamaa aliongea jukwaani tu ila hawa tcu walikiwa kuangalia ki undani zaidi na kiutendaji sio kufuafa mkumbo
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,296
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,296 280
Daaah yaaani yule jamaa aliongea jukwaani tu ila hawa tcu walikiwa kuangalia ki undani zaidi na kiutendaji sio kufuafa mkumbo
ndo mjue tunahitaji ukombozi kama taifa na si kikundi cha watu wachache, ukiona mwenzio analia jua nawe siku yako yaja... Poleni
 

Forum statistics

Threads 1,238,760
Members 476,122
Posts 29,329,562