Wanafanya nini hawa?

Wanafanya nini hawa?

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
59686_375420295872022_1783057918_n.jpg
 
Inavyoonekana ni kama wanakojoa kinyume na maumbile au wanajichakachua.
 
ni kukuwa kwa technologia,hawa huko kwao kuna vidudu vinauzwa kwa ajili ya wanawake ambapo wakivifaa hawana haja ya kuchuchumaa wakati wa kujisaidia haja ndogo badala yake wanakojoa wakiwa wamesimama kama wanaume.nafikiri si muda vitapatikana hapa bongo na mademu hawatakuwa na haja ya kuchuchumaa tenal
 
Back
Top Bottom