Wanachit chat tafadhali

  • Thread starter mchakavumlasana
  • Start date

mchakavumlasana

mchakavumlasana

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
354
Points
225
Age
39
mchakavumlasana

mchakavumlasana

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
354 225
..............Natumaini wote ni wazima, mkiendelea vyema na maandalizi ya weekend....

mie nimepita tu kuwasalimu.....

na salamu za pekee ziwaendee wapendwa wote wavaa boxer wa jf...hususan
Arushaone
figganigga
Erickb52
Asprin
SnowBall
BAK
Saint Ivuga
Dark City (hakuna tanesco kuangaza?)
Baba V
Chimbuvu
Mtambuzi
TANMO
PakaJimmy
St. Paka Mweusi
Bujibuji
mtu chake
Mlachake
Mbuzi Mzee
MUSSOLIN
KakaKiiza
watu8
eliah G

bila kusahau wavaa madera
Kongosho
snowhite
Madame B
@fp
Maj
Natalia
lara 1
Mama v
cacico
amu
Zinduna
afrodenzi
Preta
charminglady
sweetlady

na wengineo woooooooooooooooote wale mtakaoumizwa mioyo wikiendi poleni
 
Last edited by a moderator:
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Aisee,
Naona sasa hivi naanza kuzoeleka Chit-Chat against my wish....!
Naomba ishu zote zinazonihusu huku chit-chat aambiwe Madame B, maana tumeunga uhusiano wa karibu, na anajua jinsi ya kunifikishia taarifa zote hata usiku wa manane!
Filipo
sweetlady, marejesho Mungi, Erickb52, Arushaone, msinitajetaje huku bana, mimi sitaki kusutwa umri huu!
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,197
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,197 2,000
Aisee,
Naona sasa hivi naanza kuzoeleka Chit-Chat against my wish....!
Naomba ishu zote zinazonihusu huku chit-chat aambiwe Madame B, maana tumeunga uhusiano wa karibu, na anajua jinsi ya kunifikishia taarifa zote hata usiku wa manane!
Filipo
sweetlady, marejesho Mungi, Erickb52, Arushaone, msinitajetaje huku bana, mimi sitaki kusutwa umri huu!
utajibeba.......ndio umeshakolea.....
karibu mwaya mchakavumlasana jimboni kwangu......w/end hii waziri wa mambo ya ndani atakuwepo.....
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
Aisee,
Naona sasa hivi naanza kuzoeleka Chit-Chat against my wish....!
Naomba ishu zote zinazonihusu huku chit-chat aambiwe Madame B, maana tumeunga uhusiano wa karibu, na anajua jinsi ya kunifikishia taarifa zote hata usiku wa manane!
Filipo
sweetlady, marejesho Mungi, Erickb52, Arushaone, msinitajetaje huku bana, mimi sitaki kusutwa umri huu!
Sawasawa baelezee kbs,usije kunikosa kule Tanga maana Filipo nae anataka alale na mimi.
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,167
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,167 2,000
[FONT=comic
sans ms]utajibeba.......ndio umeshakolea.....
karibu mwaya mchakavumlasana jimboni
kwangu......w/end hii waziri wa mambo ya ndani
atakuwepo.....[/FONT]
Acha Nongwa Preta.
Amekolea wapi!
Yani hapa ni mambo ya Booking kbs.
 
Last edited by a moderator:
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
Mmmmhhhh! Nimepokea salamu, weekend wapi mamito?/papito?
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
me simo!
Pia sitaki kuumizwa!
Hate me or love me, the sun rise and sun set!!!
hala!
gud frday peoplez!
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,777
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,777 2,000
marhabaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
kuna mtu anaitwa Boflo nae umemsalimia au ndo kusema hujui umueweke kundi la boxer au dera!aahahhahahhahhahah
mi jina lako tu!
 
Last edited by a moderator:
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,738
Points
1,225
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,738 1,225
marhabaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
kuna mtu anaitwa Boflo nae umemsalimia au ndo kusema hujui umueweke kundi la boxer au dera!aahahhahahhahhahah
mi jina lako tu!
Nashukuru mimi sikokwenye hilo kundi boxer nasikia ni hatari.. kweli

mzima Mwaaaaalim?? TUISHENI TASAVALI
 

Forum statistics

Threads 1,285,937
Members 494,834
Posts 30,879,725
Top