Lobapula
JF-Expert Member
- Jun 19, 2011
- 2,397
- 1,595
Linakombolewa kwenda wapi, WACHAGGA mbona mnajidanganya hivi?
hivi wachaga hawana haki katika hili Taifa?
Linakombolewa kwenda wapi, WACHAGGA mbona mnajidanganya hivi?
Hao vijana Jela inawaita ..
unasema tu safi sana, lakini kiuhalisia hujui kuwa wamevunja sheria.
Linakombolewa kwenda wapi, WACHAGGA mbona mnajidanganya hivi?
Bangi bhana achaiitwe bangi maana mchana mnasema niukweli Mali Kama iliandikishwa ni ccm inabaki kuwa ni ccm tuu wala huwezi badilisha milele daima
ukoo wa panya wewe presha zitawauwa muda si mrefu...ndio maana.hata mbinu zenu za kutaka kuvuluga katiba mnashindwa kenge nyie chadema nitaendele kuwaita nyumbu siku zotee nikianzia nahuyo kiongozi wao gobole na nyau wengi wotee
Hao vijana Jela inawaita ..
ndio maana.hata mbinu zenu za kutaka kuvuluga katiba mnashindwa kenge nyie chadema nitaendele kuwaita nyumbu siku zotee nikianzia nahuyo kiongozi wao gobole na nyau wengi wotee
ndio maana.hata mbinu zenu za kutaka kuvuluga katiba mnashindwa kenge nyie chadema nitaendele kuwaita nyumbu siku zotee nikianzia nahuyo kiongozi wao gobole na nyau wengi wotee
Mimi nawaambiaga CHADEMA ni mambumbumbu mnakataa, sheria gani inawapa mamlaka ya kufunga ofisi ya CCM?
Mimi nawaambiaga CHADEMA ni mambumbumbu mnakataa, sheria gani inawapa mamlaka ya kufunga ofisi ya CCM?
Hvi kuna nyumbu kama ccm ambao ni wezi majambazi vibaka mafisadi mafirauni wauaji watesaji majangili wauza sembe a.k.a madawa ya kulevya majuha intarahamwe mazuzu na wajinga chini ya uongozi wenu na Nape.
Hii habari imenipa faraja sanaa..... Vyote vitarudi tu... Viwanja na kila kitu mpk muhame hii nchi interahamwe nyie