Wanachama ACT- Wazalendo waanza kurudisha kadi

Wanachama ACT- Wazalendo waanza kurudisha kadi

Penye Ukweli tuuseme, nia na dhumuni la mleta mada hii ni kuonyesha kadi za Chadema sio ACT maana tunaona hadi vitabu vya Azimio la Tabora..Au nalo limerudishwa CCM!


Hiyo sio NIA Yangu. Nimeshangaa chama kipya kwanini watu wanahama. Nimewaza kuna baadhi ya watu wanaenda kwenye vyama kwa masilahi binafsi.
 
Hiyo sio NIA Yangu. Nimeshangaa chama kipya kwanini watu wanahama. Nimewaza kuna baadhi ya watu wanaenda kwenye vyama kwa masilahi binafsi.
Bora shangaa ya chama cha zamani maana mwanachama kisha jengwa kisiasa. Nimekuelewa sana, tatizo la vyama vya siasa nyumbani Uanachama ni UNAZI hivyo unachangaa mtu kuhama chama kipya kama vile mtu katoka Azam (timu mpya) kurudi Simba, lakini usishangae wanachama wa Simba kwenda Yanga.....umenipata?
 
Bora shangaa ya chama cha zamani maana mwanachama kisha jengwa kisiasa. Nimekuelewa sana, tatizo la vyama vya siasa nyumbani Uanachama ni UNAZI hivyo unachangaa mtu kuhama chama kipya kama vile mtu katoka Azam (timu mpya) kurudi Simba, lakini usishangae wanachama wa Simba kwenda Yanga.....umenipata?


Nimekupata mkuu
 
Umeziona za ACT tu?asilimia kubwa naona hapo za Chadema.

Utasikia kila siku watu wakifanya mkutano wanadai wameiua kabisa CCM lakini CCM ikifika eneo hili mambo ndio haya.

Tanzania bado haipo tayari kuitoa CCM madarakani, kama huamini subiri ushuhudie mwezi wa 10.

mkuu hukuelewa hoja yake chama kipwa inakuwaje kadi inarudi na dhani huo ndio msingi wa hoja yake
 
ACT wazalendo kadi 4
CHADEMA....23
CUF...2
Ulimaanisha?

Kama ACT ina wanachama 20 wakarudisha kadi wanachama 4 na CHADEMA ina wanachama 1000 wakarudisha 23, CUF ikawa na wanachama 1000 wakarudisha wanachama 2. Hapo chama kipi kimepoteza watu wengi zaidi???? kama hujui hesabu rudi shule

Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
 
Last edited by a moderator:
Katika pita pita zangu Mtandao nimeona kuna wanachama wa ACT wamerudisha KADI na kuchukua kadi za CCM. Vipi hichi chama mbona bado kichanga sana na wanachama wameanza kurudisha Kadi.

Tatizo ni nini.
attachment.php




huu ni mradi wa ccm lkn mtambue kuwa mnapoteza nguvu zenu na pesa zenu kununua hivyo vipande. kwa taarifa tu.. watu wanachukua kadi upinzani na wanarudisha ccm wanapewa bahasha na kadi mpya ya ccm afu hiyo ya ccm inarudishwa upinzani haswa zaidi cdm na anapewa mpya na baada yahapo anatafuta mkutano wa mafisadi leo uko wapi akarudishe kadi apate mshiko. hii ndio style iliyopo. ccm inakula kwenu msijisifu mmevuna mamia hao mnaoona mmevuna ni makapi mabua tu hakuna mwenye kukubali kupoteza imani yake kwa cdm. mwisho wasiku mtajikuta ni wewe na katibu wako tu ndo mtakuwa mmebakia na kadi zenu za kununua.:bathbaby:
 
Kama ACT ina wanachama 20 wakarudisha kadi wanachama 4 na CHADEMA ina wanachama 1000 wakarudisha 23, CUF ikawa na wanachama 1000 wakarudisha wanachama 2. Hapo chama kipi kimepoteza watu wengi zaidi???? kama hujui hesabu rudi shule

Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)
huu ni mradi wa ccm lkn mtambue kuwa mnapoteza nguvu zenu na pesa zenu kununua hivyo vipande. kwa taarifa tu.. watu wanachukua kadi upinzani na wanarudisha ccm wanapewa bahasha na kadi mpya ya ccm afu hiyo ya ccm inarudishwa upinzani haswa zaidi cdm na anapewa mpya na baada yahapo anatafuta mkutano wa mafisadi leo uko wapi akarudishe kadi apate mshiko. hii ndio style iliyopo. ccm inakula kwenu msijisifu mmevuna mamia hao mnaoona mmevuna ni makapi mabua tu hakuna mwenye kukubali kupoteza imani yake kwa cdm. mwisho wasiku mtajikuta ni wewe na katibu wako tu ndo mtakuwa mmebakia na kadi zenu za kununua
 
Kwenye heading yako ungeandika something like ''CCM yavibomoa vyama vya upinzani'' maana kwenye picha naona kuna kadi nyingi zaidi za CHADEMA, na za vyama vingine kama UDP. Inawezekana pia hizi kadi ni janja ya CCM maana zote ni mupyaaaaa kama vile zimenunuliwa jana.

Ni kawaida yao maccm kuchapisha kadi za vyama vya upinzni kasha kuwapa misukule yao izirudishe kwenye mikutano yao.Wajinga sana hawa jamaa.
 
CCM au CDM au CUF au Act etc, etc sio mama yako. Kuhama toka chama kimoja kwenda kingine ndio siasa yenyewe na wala sio dhambi. Hata dini watu wanabadilisha itakuwa chama bwana!!!???
 
Hizi kadi mbona zote ni mpya!!hii itakuwa mbinu mbovu ya CCM kuwahadaa wananchi kwa kuninua kadi kwa vyama husika na kuwagawia wanchi ili wazirudishe!!ni janja tu na njia za kijinga sana kuwadanganya watu ili ionekane inapendwa
 
Yani CCM ni was***nge kweli...,Dunia hii mtamdanganya nani?? hizo kadi zote ni mpya ,Pumbavu kabisa mwaka huu lazima Mfe
 
Hizo kadi ni mpya kabisa naona ni njama za. Ccm kuivuruga cdm ila tumewastukia
 
Back
Top Bottom