Wanachama ACT- Wazalendo waanza kurudisha kadi

Wanachama ACT- Wazalendo waanza kurudisha kadi

Gasy wa Ukweli

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Posts
397
Reaction score
201
Katika pita pita zangu Mtandao nimeona kuna wanachama wa ACT wamerudisha KADI na kuchukua kadi za CCM. Vipi hichi chama mbona bado kichanga sana na wanachama wameanza kurudisha Kadi.

Tatizo ni nini.
attachment.php



 

Attachments

  • ACT.jpg
    ACT.jpg
    50.2 KB · Views: 15,183
Umeziona za ACT tu?asilimia kubwa naona hapo za Chadema.

Utasikia kila siku watu wakifanya mkutano wanadai wameiua kabisa CCM lakini CCM ikifika eneo hili mambo ndio haya.

Tanzania bado haipo tayari kuitoa CCM madarakani, kama huamini subiri ushuhudie mwezi wa 10.
 
Hizo ni zile walizo ziiba cdm walipo vunja Ofisi ya ACT.

Ndio wamemkabidhi Kinana ili apate sifa ya kuvuna wanachama wa ACT badala ya kuwakabidhi viongozi wa CHADEMA ili wapate sifa ya kuvuna wana chama wa ACT.
 
Umeziona za ACT tu?asilimia kubwa naona hapo za Chadema.

Utasikia kila siku watu wakifanya mkutano wanadai wameiua kabisa CCM lakini CCM ikifika eneo hili mambo ndio haya.

Tanzania bado haipo tayari kuitoa CCM madarakani, kama huamini subiri ushuhudie mwezi wa 10.

Pole ndugu yangu, siku hizi siasa zimekuwa kama mwanamke anayejiuza, usidhani kama kuna ile nidhamu tena ya wanachama kwenye chama chao. Na hili ni tatizo la maadili tu kila mahali hasa kwenye haya maeneo ambayo watu hawafungwi na sheria zozote kubaki wanachama wangalau kwa muda fulani. Wewe hujawahi kuona mwanamke anatembea na kila mwanaume? Na hao waliorudisha kadi nao ni kama wanawake makahaba, hawajali sura ya mwanaume wala sera zake bali wanaangalia pochi yake ilivyotuna. Mfano mwingine mrahisi kabisa ni watu wangapi wameshakupa namba za simu na kila siku hawaishi kubadili mara leo tigo, kesho voda, keshokutwa airtel ama kubadili namba zao za simu kienyeji bila sababu za msingi? Hapo ndio maadili yalikofikia na ni katika kila nyanja mpaka kwenye ajira kila mtu anajaribu kwenye fursa zaidi.
 
Umeziona za ACT tu?asilimia kubwa naona hapo za Chadema.

Utasikia kila siku watu wakifanya mkutano wanadai wameiua kabisa CCM lakini CCM ikifika eneo hili mambo ndio haya.

Tanzania bado haipo tayari kuitoa CCM madarakani, kama huamini subiri ushuhudie mwezi wa 10.

CHADEMA ziko ngapi hapo mkuu??
 
Wamegundua kuwa walicho kabidhiwa ni mazimwi ya kuwamaliza ndani ya mwaka mmoja ndio maana wameanza kurudisha mapema hata kabla ya mwaka haujaisha tangu wapewe card za ACT.
 
Hizo kazi jamani ni za kudanganyia kuna mtu ana tenda ya kuzitengeneza
 
siku hizi siasa zimekuwa kama mwanamke anayejiuza, usidhani kama kuna ile nidhamu tena ya wanachama kwenye chama chao. Na hili ni tatizo la maadili tu kila mahali hasa kwenye haya maeneo ambayo watu hawafungwi na sheria zozote kubaki wanachama wangalau kwa muda fulani. Wewe hujawahi kuona mwanamke anatembea na kila mwanaume? Na hao waliorudisha kadi nao ni kama wanawake makahaba, hawajali sura ya mwanaume wala sera zake bali wanaangalia pochi yake ilivyotuna. Mfano mwingine mrahisi kabisa ni watu wangapi wameshakupa namba za simu na kila siku hawaishi kubadili mara leo tigo, kesho voda, keshokutwa airtel ama kubadili namba zao za simu kienyeji bila sababu za msingi? Hapo ndio maadili yalikofikia na ni katika kila nyanja mpaka kwenye ajira kila mtu anajaribu kwenye fursa zaidi.

Nimeipenda hii, lakini pia usisahu kuwa wengi hawa sio malaya maana malaya ni mpaka apewe pesa bali ni makahaba tu, wanafuata mkumbo tu, ndio maana wanahama vyama kila siku, na ata kesho Chadema ikienda huko wakaaona watu wanashangilia sana kwenye mkutano basi nao watashangilia alafu watachukua kadi za Chadema, wiki ijayo Kinana akirudi watazirudisha tena na kuchukua tena za CCM.Umekuwa ni kama mchezo.
 
Na hao wachadema waliohamia ccm tuwaitaje?
 
Katika pita pita zangu Mtandao nimeona kuna wanachama wa ACT wamerudisha KADI na kuchukua kadi za CCM. Vipi hichi chama mbona bado kichanga sana na wanachama wameanza kurudisha Kadi.

Tatizo ni nini.


View attachment 263824

Source:MICHUZI BLOG: ZIARA YA KATIBU MKUU NDANI YA JIMBO LA MAGU LEO,KESHO KURINDIMA JIMBO LA NYAMAGANA JIJINI MWANZA.
Mleta uzi ana hoja tofauti na Tittle kabisa. Kichwani mwake wala hawazi kuhusu ACT bali CDM na UKAWA.
Sioni mantiki ya yeye kuhusisha kazi za CDM na CUF taika uzi wake huku tittle yake ikisomeka wanachama wa ACT warudisha kadi na kujiunga na ccm
 
Kwenye heading yako ungeandika something like ''CCM yavibomoa vyama vya upinzani'' maana kwenye picha naona kuna kadi nyingi zaidi za CHADEMA, na za vyama vingine kama UDP. Inawezekana pia hizi kadi ni janja ya CCM maana zote ni mupyaaaaa kama vile zimenunuliwa jana.
 
Back
Top Bottom