Wana UKAWA tunamhitaji Prof. Lipumba lasivyo patachimbika

Wana UKAWA tunamhitaji Prof. Lipumba lasivyo patachimbika

Wana Jf wasalaam!
Likiwa joto la uchaguzi limeanza kupanda lakini kwa upande wa UKAWA bado wana mtihani mkubwa sana kumchagua atakaye wawakilisha kwenye kinyang'anyiro cha Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania!

Wana UKAWA wengi wamekuwa wakipendelea Mh prof .Lipumba apeperushe bendera ya UKAWA kwani kwa sasa ana mvuto ndani na nje ya UKAWA kuliko Dr Slaa ambaye anaonekana kulazimisha lazima agombee!

Wana Jf mwezi December nilipata nafasi ya kukaa na vijana kama kumi pale Tengeru na tulibadilishana mawazo kuhusu siasa za Tanzania na wengi walijikita kujadili nani anafaa kugombea Urais kati ya Lipumba na Slaa hapa ndio ubishi ulipo anza na wengi walitaka Slaa apumzike wakisema Lipumba ndio anaye faa kipindi hiki kama wanataka kuchukua nchi na atawasaidia kufuta zile propaganda za udini.

Lakini wengine walishikilia msimamo kuwa hata kielimu Lipumba anamzidi Slaa kwani Slaa hana Elimu yeyote zaidi ya kusomea dini na Ikulu hatupeleki kiongozi wa dini kwakweli kwenye hili walibishana sana wengi wakisema Elimu ya Slaa haitambuliki kimataifa na si mtaalam wa jambo lolote.
Kuna mwingine aliendelea kusema kuwa Slaa hafai kugombea Urais maana amekuwa akichochea migogoro ndani ya chama chake na kuwagawa wanachama kwenye makundi!

Wengi walikuwa wana sisitiza kuwa patachimbika kama Lipumba hatopitishwa na hakutakuwa na maelewano kwenye hilo na wakasema Lipumba asipopitishwa kura zao watampa mgombea wa CCM kama walivyo fanya 2010!

Wana Jf joto la uchaguzi liliendelea nilipo pata safari ya kwenda Tanga nilipita mtaa fulani pale Tanga mjini na hapo nilikuta wakijadili siasa kwa upana na wengi walionekana kuunga mkono UKAWA na walikuwa wanasema wana furahishwa na mwenendo wa UKAWA lakini wana kerwa nakampeni za chinichini zinazo fanywa ili kumpitisha Slaa kugombea Urais.. na wengi walikuwa wakiongea kwa jaziba huku wakisisitiza kuwa mipango ya kumpitisha Slaa kugombea Urais hazito kubalika na patachimbika kabisa siku hiyo na hawatoburuzwa na mtu...
Kuna kijana mmoja alisema kuwa wao kama UKAWA wana mhitaji Lipumba lasivyo patachimbika ..maana wanaona dalili za mizengwe! Pia alisema ana kerwa na baadhi ya viongozi wao kuwatuma vijana wao kwenye mitandao ili wawapambe na kuwapigia campaign wakati muda bado....na aliendelea kusisitiza kuwa "kama chadema wanataka kuwajua CUF ngangari kwa vitendo wajaribu mizengwe".

Kwakweli wana Tanga walionekana wenye imani kubwa na Lipumba na walisisitiza kuwa ni wakati sasa Mchumi huyo kuiongoza nchi hii!

Karibuni wana jamvi!
Wewe na gamba lako gumu lisilo vuka ndio unawasemea UKAWA?
Aaaaah tafadhari ndugu, kaa na magamba yako uache kudandia safari usioijua.
 
Slaa hana mvuto hana elimu ya kutosha kulinganisha na Prof Lipumba.ili kuthibitisha na kuondoa utata katika hilo napendekeza ufanyike mdahalo wa wazi na urushwe live na vyombo vya habari ili kuona uwezo wa hawa wagombea katika kudadavua mambo ya kiuchumi,kijamii na kisiasa katika mustakabari wa maendeleo ya taifa letu
 
Tangu lini wewe umekuwa msemaji wa UKAWA!? Acha uhuni na uchochezi banaaa jihusishe na yale yanayokuhusu ya Ngoswe mwachie Ngoswe.

Ni kosa kusema yaliyo semwa na wana UKAWA ?Kwani wewe humtaki Lipumba?
 
Is this how we argue? Astonished!! If a person is aged and sick in bed can be elected to be President Why not Dr. Slaa. But is Slaa that much old that cannot lead? Both of them can lead but who will be proposed by the opposition? Let us not write and argue ignorantly just to make people laugh and say bad things over others simply because of personal interests. God will judge each one's deeds whether good or bad. Let MORAL values guide us guys.
 
Wewe ni mwanaccm kutoka lumumba tena gamba gumu sana,ukawa wanajua nini wanafanya.mwaka huu mavi lazima yagonge qp**r ccm.
 
Mkakati mzito umesukwa na CCM wa kumchonganisha Prof Lipumba na waislam. Kwa mujibu habari zilizonifikia mpango huo una lengo la kusambaratisha UKAWA wasisimamishe mgombea mmoja nafasi ya urais. Mtoa habari anasema kuwa CCM wameiona hatari ya muungano wa CUF na CHADEMA. Wanasema ni hatari hasa watakapofanikisha lengo la kumtosa Lowasa rasmi. Mtoa habari anasema kunakanda zimekusanywa za kuonyesha unafiki wa Lipumba kwa Waislam.Naambiwa mkakati huo unaandaliwa na wanaojiita Mashekh kutoka Morogoro wakiongozwa na mhariri gazeti moja linalondika habari za waislam likijifanya ni la waislamu
 
Lipumba kishasema anataka kugombea Ubunge tatizo lako nini? Ya wana UKAWA wewe interahamwe unayapata wapi? Kama siyo kutunga uzushi ili mfanye uchochezi na kuharibu mshikamano uliokuwepo ndani ya UKAWA!? Acha uzushi!!!

Ni kosa kusema yaliyo semwa na wana UKAWA ?Kwani wewe humtaki Lipumba?
 
Kuandika Upuuzi kama huu unaonyesha usivyokuwa na weledi hata wa kujua siasa za nchi yako. 100% umetunga hii story yako maana hata hauwezi kujustify hiki ulichokiandika. Baki huko huko CCM wengine Walishakata shauri ya Kwamba CCM no Chance this time around; CCM haiuziki hata kwa kutuonga pesa za ESCROW: CCM haikubaliki kama vile Malaria isivyokubalika TZ.

Mkuu sijatunga haya ni maoni ya wana UKAWA.
 
Sijaisoma habari yote,ila kwa wakongwe wa jf watakua hawajisumbui kufwatilia pu.mba za ndugu RUTA
 
Wana Jf wasalaam!
Likiwa joto la uchaguzi limeanza kupanda lakini kwa upande wa UKAWA bado wana mtihani mkubwa sana kumchagua atakaye wawakilisha kwenye kinyang'anyiro cha Urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania!

Wana UKAWA wengi wamekuwa wakipendelea Mh tprof .Lipumba apeperushe bendera ya UKAWA kwani kwa sasa ana mvuto ndani na nje ya UKAWA kuliko Dr Slaa ambaye anaonekana kulazimisha lazima agombee!

Wana Jf mwezi December nilipata nafasi ya kukaa na vijana kama kumi pale Tengeru na tulibadilishana mawazo kuhusu siasa za Tanzania na wengi walijikita kujadili nani anafaa kugombea Urais kati ya Lipumba na Slaa hapa ndio ubishi ulipo anza na wengi walitaka Slaa apumzike wakisema Lipumba ndio anaye faa kipindi hiki kama wanataka kuchukua nchi na atawasaidia kufuta zile propaganda za udini.

Lakini wengine walishikilia msimamo kuwa hata kielimu Lipumba anamzidi Slaa kwani Slaa hana Elimu yeyote zaidi ya kusomea dini na Ikulu hatupeleki kiongozi wa dini kwakweli kwenye hili walibishana sana wengi wakisema Elimu ya Slaa haitambuliki kimataifa na si mtaalam wa jambo lolote.
Kuna mwingine aliendelea kusema kuwa Slaa hafai kugombea Urais maana amekuwa akichochea migogoro ndani ya chama chake na kuwagawa wanachama kwenye makundi!

Wengi walikuwa wana sisitiza kuwa patachimbika kama Lipumba hatopitishwa na hakutakuwa na maelewano kwenye hilo na wakasema Lipumba asipopitishwa kura zao watampa mgombea wa CCM kama walivyo fanya 2010!

Wana Jf joto la uchaguzi liliendelea nilipo pata safari ya kwenda Tanga nilipita mtaa fulani pale Tanga mjini na hapo nilikuta wakijadili siasa kwa upana na wengi walionekana kuunga mkono UKAWA na walikuwa wanasema wana furahishwa na mwenendo wa UKAWA lakini wana kerwa nakampeni za chinichini zinazo fanywa ili kumpitisha Slaa kugombea Urais.. na wengi walikuwa wakiongea kwa jaziba huku wakisisitiza kuwa mipango ya kumpitisha Slaa kugombea Urais hazito kubalika na patachimbika kabisa siku hiyo na hawatoburuzwa na mtu...
Kuna kijana mmoja alisema kuwa wao kama UKAWA wana mhitaji Lipumba lasivyo patachimbika ..maana wanaona dalili za mizengwe! Pia alisema ana kerwa na baadhi ya viongozi wao kuwatuma vijana wao kwenye mitandao ili wawapambe na kuwapigia campaign wakati muda bado....na aliendelea kusisitiza kuwa "kama chadema wanataka kuwajua CUF ngangari kwa vitendo wajaribu mizengwe".

Kwakweli wana Tanga walionekana wenye imani kubwa na Lipumba na walisisitiza kuwa ni wakati sasa Mchumi huyo kuiongoza nchi hii!

Karibuni wana jamvi!

Njia ya mnafiki na mwongo, ni fupi! LiCCM eti linajifanya ni mwana UKAWA! Kichwa cha habari,"Wana UKAWA tunamhitaji", habari yenyewe,"UKAWA bado wana mtihani mkubwa"! Mtu mzima ovyoooooooo!!!!!
 
ccm mmeshindwa kumpata mgombea wenu wa raisi mnahangaika na UKAWA .UKAWA mgombea wetu tunamjua mwenyewe sisi.
 
Wewe umekuwa mwanaukawa toka lini? Mnatafuta mteremko enh? Nyie jiandaeni kupambana na Dr. wala msijihangaishe na vijiuzi vya kupeana moyo

Kwa hiyo Dr.W.Slaa ameshapitishwa kuwa mgombea kupitia UKAWA?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu sijatunga haya ni maoni ya wana UKAWA.
hizi taarabu mpelekee mzee Yusufu maoni ya UKAWA wewe umepewa kama nani ya ccm yamewashindwa mmerudi UKAWA mtatunga uongo sana lakini mtazidi kuumbuka.
 
Sijaisoma habari yote,ila kwa wakongwe wa jf watakua hawajisumbui kufwatilia pu.mba za ndugu RUTA

haya ni maoni ya wana UKAWA wana mhitaji Lipumba lasivyo patachimbika.
 
Back
Top Bottom