Wana MMU, Nahitaji Ufafanuzi Hapa.


Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Wana mmu,
Ningependa kushare na nyinyi ishu hii ambayo kwa kiasi , Inaniumuza Kimawazo nina Girlfriend ambaye tumekubaliana Kuoana Mwanzoni mwa 2014, Sasa kitu kimoja ambacho hataki, Hataki kudate hata siku moja akidai mpaka tuoane, Hii inanipa wasiwasi sana, Nikijiuliza labda ana tatizo au, Na je nikisubiri mpaka huo muda ni nini atakua ananificha?
Kwenu Wadau@Himidini lara one Heaven Earth miss chagga
 
Last edited by a moderator:
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
751
Likes
126
Points
60
MASELE

MASELE

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
751 126 60
testing the drive before you marry is an offense, ila muulize kama bado bikra ila kama siyo bikra lazima utest ati hata kwa kupima oil
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,028
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,028 280
endelea kuvumilia tu coz bado sku 17 mwaka uishe? ila je na huyo dada ajawahi kutumika kabisa kama bado tulia tu
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
endelea kuvumilia tu coz bado sku 17 mwaka uishe? ila je na huyo dada ajawahi kutumika kabisa kama bado tulia tu
Hapo ndio nashindwa kabisa, Maana wengine wanajidai ohooo !!! Mpaka unioe kumbe ameshakua balun.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
testing the drive before you marry is an offense, ila muulize kama bado bikra ila kama siyo bikra lazima utest ati hata kwa kupima oil
Umenena MASELE
 
Last edited by a moderator:
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Una haki ya kuwa na wasi wasi maana matarajio ya vijana wengi ni kumjua mwenza kabla ya ndoa
..
LAKINI PIA RUDISHA MOYO
Kama una uhakika na historia ya maisha yake basi uwe na imani kuwa ni mwanamke anaejistahi na kujiheshimu. Na zaidi utamu wa unachotarajia ndio silaha yake ya kukutunza dhidi ya wenzake.
^^
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
181
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 181 160
Himidini ni mimi naleta ugumu kuelewa ama? Kwani "kudate" kunafika hadi huko??
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,148
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,148 5,606 280
Mwanzon mwa 2014 si keshokutwa tu subirisheni.....

nadhani kafanya maamuzi sahihi na sion ubaya
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,148
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,148 5,606 280
Himidini ni mimi naleta ugumu kuelewa ama? Kwani "kudate" kunafika hadi huko??
The word "date" means many different things so maana yake atakuwa kailenga mahala...muelewe tu
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Wana mmu,
Ningependa kushare na nyinyi ishu hii ambayo kwa kiasi , Inaniumuza Kimawazo nina Girlfriend ambaye tumekubaliana Kuoana Mwanzoni mwa 2014, Sasa kitu kimoja ambacho hataki, Hataki kudate hata siku moja akidai mpaka tuoane, Hii inanipa wasiwasi sana, Nikijiuliza labda ana tatizo au, Na je nikisubiri mpaka huo muda ni nini atakua ananificha?
Kwenu Wadau@Himidini lara one Heaven Earth miss chagga
Inawezekana huyo mchumba wako anahisi akikupa mambo utamkimbia. Na wewe pia inaonekana huna nia nae, ina maana ukitaka kuoa mpaka u sex ndio uoe? Pia ina wezekana asiwe na bikra ila akawa kajifunza kwa yule aliyemtoa alimpa penzi akamkimbia. Sasa wewe unatakiwa kumchumguza tabia na mienendo yake pamoja na tamaa na pia usafi. Hayo ndio ya msingi.
 
Last edited by a moderator:
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
je amekwmbia sababu ya kufanya ivyo??kama ndio na unaona za maana we msubilie tu...ndege wako ya nini kumshikia manati ukishamuoa utafanya unayotaka mpaka mwenyewe utaomba likizo...
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,832
Likes
820
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,832 820 280
Mimi nitamuelewa kama akiniakikishia 100% yeye ni bikira la sivyo lazima kieleweke.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Mwanzon mwa 2014 si keshokutwa tu subirisheni.....

nadhani kafanya maamuzi sahihi na sion ubaya
Ni sawa lakini mpaka kulileta hapa sio la leo au jana, Mpaka naona kama kuna kitu ananificha
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Inawezekana huyo mchumba wako anahisi akikupa mambo utamkimbia. Na wewe pia inaonekana huna nia nae, ina maana ukitaka kuoa mpaka u sex ndio uoe? Pia ina wezekana asiwe na bikra ila akawa kajifunza kwa yule aliyemtoa alimpa penzi akamkimbia. Sasa wewe unatakiwa kumchumguza tabia na mienendo yake pamoja na tamaa na pia usafi. Hayo ndio ya msingi.
Vizuri Mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,252,256
Members 482,061
Posts 29,801,817