Wana MMU, Je Mambo Haya Ni Kweli?

Wana MMU, Je Mambo Haya Ni Kweli?

huu utani wa ngumi kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Kwanini mkuu Nicas Mtei?
Umesemwa ukweli mno?
Hii ni fasihi-andishi ambapo kazi yake ni kufunza, kuonya na kurekebisha.
Kama imekugusa then fasihi imefanya kazi yake.
 
Last edited by a moderator:
thanks to God my tribe haipo hapa loh
 
Duh Kazi kweli kweli. Mkuu tupe na research ya sasa nadhani kutakua na mabadiliko makubwa.
 
hahahahahah hii imenichekesha sana
Mkuu, si umeikubali pia eeh?
Kwa wewe najua umeona makabila haya yote, hata na zaidi ya haya, maana we mkuu mambo haya una historia nayo ati!
 
Duh Kazi kweli kweli. Mkuu tupe na research ya sasa nadhani kutakua na mabadiliko makubwa.
Mkuu, hii iko kwenye pipeline inafanyiwa kazi.
Tutatoa hali ya sasa hivi ukizingatia mabadiliko yote yakiwemo ya digitali na mitandao.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom