Wana Mbeya Tumekukataa Mh. Tulia.

L

lukoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2013
Messages
2,041
Points
2,000
L

lukoma

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2013
2,041 2,000
Kama mkitaka maendeleo mbeya nendeni na Tulia coz anaushawishi mkubwa kwenye serikali hii ya awamu ya Tano, ila kama no ushabiki basi zichangeni karata deny vintage.
Unajua maana ya ushawishi!
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
2,368
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
2,368 2,000
Hii nimeichota sehemu...



TULIA HATOSHI, NI KIRUSI KINACHOIGAWA CCM MBEYA


Mh. Tulia Ackson kazungukwa na watu wa ovyo. Kwanza ana haraka sana. Kitendo hiki kinawakera Mbeya tofauti na yeye na watu wake wanavyodhani.


Sawa anaweza kuwa mgeni kisiasa. Lakini hawezi kuwa mgeni wa hulka za wana Mbeya. Spidi yake inachefua kuliko kuvutia.


Amepania kubeba bendera ya CCM Mbeya mjini 2020. Lakini harakati zake zinapingana na ukweli halisi. CCM tukichanga karata vibaya 2020 tutasaga meno. Hili halihitaji mnajimu wa nyota.


Anataka kura za watu anaojitenga nao. Magari na ving'ora, misafara na mapikipiki ya nini Mbeya? Watu unaotaka wakupe kura zao hutaki wakukaribie. Unawaogopa wapiga kura wako?


Tulia hatakiwi hata kupandisha vioo vya gari akiwa Mbeya. Siasa ya Mbeya ni ngumu sana kwa sababu watu wanajielewa.


Hata askari anaowatumia hawalipwi posho. Na yeye hawapozi hata na maji ya kunywa. Utasema ni kazi yao kulinda viongozi. Lakini tambua pale anataka kuwawakilisha mpaka hao polisi.


Siasa hufanya kiongozi awe mtumwa wa wapiga kura. Tulia anataka wapiga kura wawe watumwa wake. Ni ngumu kumuuza 2020.

Tunajua anataka Uspika. Lakini Mbeya ya sasa inahitaji uwakilishi wa Mbunge mwenye mashiko. CCM tusimamishe mtu anayeuzika.


La sivyo hatuwezi kupambana na Chadema ya Mbeya yenye Sugu, kwa kumtumia Tulia. Tunajidanganya wana CCM, hilo litakuwa zoezi gumu kuliko lile la 2015.


Mh.Tulia ameigawa CCM. Kuna CCM 'Team Sugu' wa kimya kimya. Anamharibia hata Mh. Rais kwa kujinasibu kuwa kamtuma. Mbeya hawapendi kuburuzwa na hawataki mtu aliyetumwa, au tumesahau ya Bruno Mpangala?


Tulia hana muunganiko (connection) na Mbeya Jiji. Hata nyumba ya kuishi kaanza kujenga hivi sasa ili kuhalalisha achagulike. Tujue kwamba Mbeya sio wajinga. Hawawezi kuacha kumchagua Sugu, kwa sababu ya mgombea anayewaza Uspika. Tutachemka.


Lazima chama kiwe na watu wanaouzika. Wenye mashiko ndani ya Mbeya. Tukiwa vichwa ngumu kwa kushupaza shingo zetu. Sugu atarudi bungeni kwa kura nyingi zaidi kuliko rekodi yake ya 2015.


Ndimi mwana CCM,
Edwin Mwakanyamale,
Forest Mbeya.

Ndaga tununu.
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,389
Points
2,000
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,389 2,000
Kama mkitaka maendeleo mbeya nendeni na Tulia coz anaushawishi mkubwa kwenye serikali hii ya awamu ya Tano, ila kama no ushabiki basi zichangeni karata deny vintage.
Maendeleo unayatafuta mwenyewe usitegemee kuletewa na mbunge utasubiri sana
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,531
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,531 2,000
....
....labda aende keto Mbeya Sugu only
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
3,363
Points
2,000
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
3,363 2,000
Kama mkitaka maendeleo mbeya nendeni na Tulia coz anaushawishi mkubwa kwenye serikali hii ya awamu ya Tano, ila kama no ushabiki basi zichangeni karata deny vintage.
Una maana na gani?
Yaani nchi hii tumeigawa kuwa wale waliwachagua wapinzani wasiletewe maendeleo, vipi kodi zao wachukue au nazo waziache?
 
S

Skyway

Senior Member
Joined
May 19, 2019
Messages
103
Points
225
S

Skyway

Senior Member
Joined May 19, 2019
103 225
Tusubiri muda utafika Dr Tulia ndiyo mbunge Mbeya mjini
 
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
2,170
Points
2,000
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
2,170 2,000
Tulia mbeya inahiaji kutulia hivyo tulia ujifunze kutulia kwa kuwa kutulia ni kutulia hata kama inauma tulia
Ndaga kyala
 
soine

soine

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,435
Points
2,000
soine

soine

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,435 2,000
Kama mkitaka maendeleo mbeya nendeni na Tulia coz anaushawishi mkubwa kwenye serikali hii ya awamu ya Tano, ila kama no ushabiki basi zichangeni karata deny vintage.
[/QUOTE

Kumbe maendeleo sio haki ya wananchi, bali ni kwa upendeleo wenye ushawishi
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
62,103
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
62,103 2,000
Huyu mama haijui Mbeya vizuri anataka kuaibika bure!! Namshauri walau aende Kigamboni kule anaweza kutoka mlisi.
Mtoto akililia wembe mpe
 
Giltami

Giltami

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
697
Points
1,000
Giltami

Giltami

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
697 1,000
Sio tu kirusi bali kirusi hatari,Mtu anashindwa kufadhiri vikundi vya akina mama kuanzisha taasisi ya kusomesha watoto wa wajane eti anaanzisha Taasisi ya Marathon asee only in TZ.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,901
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,901 2,000
Hii nimeichota sehemu...



TULIA HATOSHI, NI KIRUSI KINACHOIGAWA CCM MBEYA


Mh. Tulia Ackson kazungukwa na watu wa ovyo. Kwanza ana haraka sana. Kitendo hiki kinawakera Mbeya tofauti na yeye na watu wake wanavyodhani.


Sawa anaweza kuwa mgeni kisiasa. Lakini hawezi kuwa mgeni wa hulka za wana Mbeya. Spidi yake inachefua kuliko kuvutia.


Amepania kubeba bendera ya CCM Mbeya mjini 2020. Lakini harakati zake zinapingana na ukweli halisi. CCM tukichanga karata vibaya 2020 tutasaga meno. Hili halihitaji mnajimu wa nyota.


Anataka kura za watu anaojitenga nao. Magari na ving'ora, misafara na mapikipiki ya nini Mbeya? Watu unaotaka wakupe kura zao hutaki wakukaribie. Unawaogopa wapiga kura wako?


Tulia hatakiwi hata kupandisha vioo vya gari akiwa Mbeya. Siasa ya Mbeya ni ngumu sana kwa sababu watu wanajielewa.


Hata askari anaowatumia hawalipwi posho. Na yeye hawapozi hata na maji ya kunywa. Utasema ni kazi yao kulinda viongozi. Lakini tambua pale anataka kuwawakilisha mpaka hao polisi.


Siasa hufanya kiongozi awe mtumwa wa wapiga kura. Tulia anataka wapiga kura wawe watumwa wake. Ni ngumu kumuuza 2020.

Tunajua anataka Uspika. Lakini Mbeya ya sasa inahitaji uwakilishi wa Mbunge mwenye mashiko. CCM tusimamishe mtu anayeuzika.


La sivyo hatuwezi kupambana na Chadema ya Mbeya yenye Sugu, kwa kumtumia Tulia. Tunajidanganya wana CCM, hilo litakuwa zoezi gumu kuliko lile la 2015.


Mh.Tulia ameigawa CCM. Kuna CCM 'Team Sugu' wa kimya kimya. Anamharibia hata Mh. Rais kwa kujinasibu kuwa kamtuma. Mbeya hawapendi kuburuzwa na hawataki mtu aliyetumwa, au tumesahau ya Bruno Mpangala?


Tulia hana muunganiko (connection) na Mbeya Jiji. Hata nyumba ya kuishi kaanza kujenga hivi sasa ili kuhalalisha achagulike. Tujue kwamba Mbeya sio wajinga. Hawawezi kuacha kumchagua Sugu, kwa sababu ya mgombea anayewaza Uspika. Tutachemka.


Lazima chama kiwe na watu wanaouzika. Wenye mashiko ndani ya Mbeya. Tukiwa vichwa ngumu kwa kushupaza shingo zetu. Sugu atarudi bungeni kwa kura nyingi zaidi kuliko rekodi yake ya 2015.


Ndimi mwana CCM,
Edwin Mwakanyamale,
Forest Mbeya.
Betina hafai hata kidogo.
 
S

Skyway

Senior Member
Joined
May 19, 2019
Messages
103
Points
225
S

Skyway

Senior Member
Joined May 19, 2019
103 225
Mliotumwa humu mnajisumbua bure kwasisi wakazi wa Mbeya hadudanganywi tunataka maendeleo na Dr Tulia ameonyesha mfano
 

Forum statistics

Threads 1,316,159
Members 505,519
Posts 31,880,934
Top