Wana jf


D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
wana jf napenda kuwatakia ucku ulio mwema kwenu na njozi njema lv u all.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,299
Likes
10,129
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,299 10,129 280
Una nyege wewe sio bure. Yaani utujazie server yetu kwa mambo yako ya kipuuzi. Huku nilipo mimi ni mchana
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
3,066
Likes
998
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
3,066 998 280
He mie nimeiona asuhi!
 
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
619
Likes
53
Points
45
zema21

zema21

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
619 53 45
Una nyege wewe sio bure. Yaani utujazie server yetu kwa mambo yako ya kipuuzi. Huku nilipo mimi ni mchana
hahahahaha hv kweli na wewe ni great thinker?
au ulitaka wenzio afanye kila unachokiona wewe kuwa ni sahihi? kaamua kuwatakia watu usiku mwema kama haikihusu mpotezee sio matusi ndugu yangu
 
D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
umeona eeh!mpe huyo.
 
D

Disminder girl

Senior Member
Joined
Nov 26, 2012
Messages
157
Likes
0
Points
0
D

Disminder girl

Senior Member
Joined Nov 26, 2012
157 0 0
umejuaje km wenzio wana nyege utakuwa we ndo unazo
 
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
216
Likes
4
Points
0
G

Godwin Mneng'ene

Verified Member
Joined Sep 20, 2010
216 4 0
wana jf napenda kuwatakia ucku ulio mwema kwenu na njozi njema lv u all.
na wewe pia usiku mwema lv u too. hivi upo mwanza sehemu gani? tutafutane one day
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,259