Wana JF wa Tabora | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF wa Tabora

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ThinkPad, May 26, 2012.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wanajamii ninakama siku nne hapa mjini Tabora yaani nshaboeka na kazi ndio ipo nusu, ningependa kujua maeneo mbali mbali ninayoweza tembelea nikiwa hapa tabora ili nisiboeke.
    mfano: Sehemu za makumbusho ya kihistoria (Tourist attractive), sehemu ya kula msosi bomba wa kitabora na sehemu ya kutembelea jioni.

    Aksanteni.
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,799
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    wanaTabora jaman hv ndo kusema hamjamuona ThinkPad achen roho mbaya. hata km haupo Tbr unaweza kumdirect maeneo ya kujidai lol. mwaego ThinkPad chat na mie ucboreke. . . .
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    We kanunue tu asali..cjajua kingine kizuri uko.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Nitakutafuta basi twende zetu Ushirombo kutembea ..huwezi kuboreka kamwe ..
    Jioni bajeti ya chakula kwangu Ugali na Nswalu..be prepared
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,237
    Likes Received: 14,477
    Trophy Points: 280
    asee.......
     
  6. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nswalu FL ndio kitu gani hicho tena ?
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    CG waache watukuja angazangu mbona nitawapoteza
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    Dah! yaani wewe umeona asali tu hii noma ngoja nirudi kwetu nilipozoea. Naskia huku kuna livingston ila sijajua ni wapi na umbali gani yaani full balaa.
     
  9. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,247
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    ningekushauri uende uhadhili pale, kuna kila kitu kwa ajili ya afya yko.. ukiwa apo nahisi hutaboreka.!!! na ucache kufika bubles mida ya nyt
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,799
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280

    juniour. Cux, naona huna nia nzur kbisa. unamwambia aende uhazili humtakii mema,pale kuna contena la mama salma. tucje mkosa jijini weee! ThinkPad mwaya ucende bdo twakuhitaji. we cha kufanya kaa hapa Jf hutaboreka!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,247
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    jaman mi c nmemwambia akakae tu kwa afya ya macho yake ye akizidisha mi cmo.. hapa uzushi kuna vitu vingine hutapata
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,799
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    haya bana! za wengne achanganye na zake!
     
  13. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Tbr a.k.a Mboka. Ukitaka kusali Msikitini/kanisani ni umbali wa kutembea chini ya dkk 10 popote ulipo ndani ya manispaa hii ya Tbr. Tabora hakuna sehemu zaidi ya 5 zilizo na ubora sana za kutokea. Hivyo basi chakula cha asili unaweza unaweza kukipata Tabora Hotel ingawa kuna siku maalumu ya vyakula vya asili siyo kila siku, j'mosi nenda mnadani kuanzia saa 6 lazima ushangae utaona kitu hujawahi ona sehemu nyingine hapa Tz, j'2 mchana kapate k'moto pale Nbc club ukifika baada ya saa 7 hupati kitu, sehemu za utalii nenda Kwihala 4km kutoka Tbr mjini, kama mpenzi wa ngono Tbr ndio mwake, tembelea maeneo yaliyopo karibu na chuo cha utumishi wa umma (UHAZILI) Kama vile Zero, las-vegas au nbc club. Seheu hizi zina wasichana na wanaume wengi ambao wapo tayari kwa ngono. Ukitaka kampani ni pm kama wewe ni mtu mke.
     
  14. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,850
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asante sana,

    Nilikuwa naitafuta hiyo Kwihala, Pengine ntaenda jpili NBC club nikatembee kidogo.
    Totoz NO.]
    Ngoja nikupe like ndio size yako.
     
  15. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,247
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    totoz NO.!!? utakua mchaga wewe..
     
  16. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    mh! Nina wasi wasi na wewe, yaani unasema NO kwa Nyamwezi Gals? Sema ukweli wako, unawaonaje nyamwezi gals?
     
  17. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,659
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mmmhhhhh!!!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,561
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    Mkwe nimependa huo mguno wako...
     
  19. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,247
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    ndo hivyo.. sisi wangoni hatupo hivyo.!!
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,211
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    TOTOZ NO"...
    mshamwambia kuna watoto wa mama salma......
    chezea mdudu/ngoma weeeee
     
Loading...