Wana Jf Hacheni Upendeleo


Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,308
Points
2,000
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,308 2,000
Nimeshangazwa na members wa Jf kuwa na upendeleo kwa baadhi ya member! Ikifika siku ya kuzaliwa kwa mtu ambae siyo maarufu hakuna hata wishes anayopewa bt akiwa maarufu inakuwa Shida! Hapa ingekuwa siku ya kuzaliwa kwa Bishanga, Lizzy, Pacco, B52 au Invisible! Hapa pasingetosha! Mm Leo ni siku yangu ya kuzaliwa, wote mmekiwa kimya! Mmeniboa na kuniudhi wana Jf la sivyo mnitake radhi kwa kunibania wishes zangu. Asanteni kwa kunielewa.

By Ta kamugisha
 
Mkare_wenu

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
1,708
Points
1,225
Mkare_wenu

Mkare_wenu

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
1,708 1,225
Duh kumbe kuna mastaa jf?haya hepbathdei,umefurah ee
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Ila kweli! Happy birthday mkuu! Wengne hata hatujui wap kuangalia birthday ya mtu.
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Points
1,225
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 1,225
Happy Birthday, How many years are you?
Waitu waiyuka Nekilo kyawe ekyo kuzalwa.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,688
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,688 1,225
Happy Birthday to you..! Mi sijaona hiyo post ndugu..
 
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
718
Points
195
Bhbm

Bhbm

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
718 195
Happy b'day to you mkuu. Nawe hacha kulaumu. Kajifunze kwanza Kiswahili mkuu
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 0
Haaahaaaaa! Haya mambo ya kuiga haya! Halafu wabongo mnaiga nusu! Unakuta mtu anataka best wishes na zawadi lkn hataki kuweka wazi umri wake! Wenye desturi hiyo hawafichi umri. Mimi simpi mtu yeyote pongezi ya kuzaliwa wala sitaki kupewa. Kwanza kama ni pongezi anastahili mama yako kwa kukuzaa! Wewe unapewa zawadi umejizaa??? Haaahaaaahaaaaa!
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,452
Points
1,225
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,452 1,225
Kuna jamaa aliambiwa hepibathdei akajibu sem tu yu.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Happy birthday
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
uwe unaanzisha thread ya kuzaliwa kwako
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,308
Points
2,000
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,308 2,000
Happy b'day to you mkuu. Nawe hacha kulaumu. Kajifunze kwanza Kiswahili mkuu
Nimekosea wapi mkuu c unirekebishe kuliko Nawe kunilaumu au?
 
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,308
Points
2,000
Ta Kamugisha

Ta Kamugisha

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,308 2,000
Haaahaaaaa! Haya mambo ya kuiga haya! Halafu wabongo mnaiga nusu! Unakuta mtu anataka best wishes na zawadi lkn hataki kuweka wazi umri wake! Wenye desturi hiyo hawafichi umri. Mimi simpi mtu yeyote pongezi ya kuzaliwa wala sitaki kupewa. Kwanza kama ni pongezi anastahili mama yako kwa kukuzaa! Wewe unapewa zawadi umejizaa??? Haaahaaaahaaaaa!
Kaka n 34 yrs, next time ntaweka shaka ondoa
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Points
1,225
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 1,225
express yourself,happy b'day japokua umetupa makavu laivu wakati mi nilikua sijui.
 

Forum statistics

Threads 1,283,662
Members 493,764
Posts 30,796,057
Top