Wana Jamiiforums tupo 195,958 mpaka sasa

Wana Jamiiforums tupo 195,958 mpaka sasa

Status
Not open for further replies.
GOOD: Lakini tukumbushane mambo yafuatayo



SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS
​

Tafadhali jiepushe na mambo yafuatayo:

1.
Kumvunjia heshima, kumkejeli, kumtukana, mjumbe yeyote.

2. Kuleta katika JAMII FORUMS maelezo yenye maudhui mabaya, au kuweza kuleta maudhi yoyote kwa wajumbe ama kwa wingi wake, ukubwa wake, au mfumo wake.

3. Kuleta makala au kuendeleza mijadala yenye kuleta ugomvi, uchochezi na yenye muelekeo wa kutengenishana badala ya kuungana miongoni mwa wajumbe wa JAMII FORUMS na Watanzania wote kwa ujumla.

4. Kuleta maongezi binafsi baina ya mwanachama na mwanachama (waliojisajili) waliyoongea kwa kuaminiana kutoka katika Private Messages (PM) au barua pepe (Emails) na kuyaanika hadharani kwa nia ya kuchafuana.

5. Kusambaza kwa makusudi au kwa uzembe barua zenye virusi vya kompyuta.

6. Kutoa maelezo au shutuma dhidi ya mwanachama mwenzako, kiongozi wa au watu wenye hadhi kijamii bila kuwa na ushahidi wa kutosha kwa lengo la kuchafua rekodi safi ya mhusika kijamii.


7. Ni sharti kwa kila mwanachama kutoa maelezo au mchango wake kwa uwazi na ukweli na kutomuogopa yeyote wala kumpendelea yeyote bali kuweka mbele maslahi ya taifa.

8.
Kila mwanachama yupo huru kutoa maoni yake mradi yaliyotajwa hapo juu yanazingatiwa.



i love Tanzania and i love Tanzanian, acha kejeli weka maslai ya taifa mbele (tunapenda coment zenye content na sio kejeli post )
ongera nyani ngabu
ongera mzee mwanakijiji

 
Hapo idadi ya active members nadhani itakuwa nusu ya hao maana kuna wengine wamejitoa, wamekufa na multiple id's za kutosha.
 
Duh!Kwa hiyo asilimia 0.44 ya watanzania ndio wana access JF!Inahitajika nguvu ya ziada kuweza kuifikisha JF kwa watu wengi zaidi ili watu wengi zaifi wafurahie UHURU WA KUONGEA KWA UWAZI!

Hongera Nyani Ngabu!
 
Jamii yetu hapa inazidi kukua sana na mtandao huu unazidi kuwa kivutio kwa watu wengi, ndani na hata nje ya nchi.

Wakuu kuna baadhi ya mambo ambayo yanaweza kutufanya tuwe tofauti.

Ikiwa ni pamoja na mtu kuwa na posts nyingi zaidi, likes given nyingi zaidi au likes received nyingi zaidi kushinda member wengine.

Zoezi la kuangalia ni nani anayeongoza kwa posts nyingi zaidi limekuwa ngumu kidogo ila naamini hapa Nyani Ngabu atakuwa anaongoza, ana posts 44,244.(hadi wakati naandika hapa)

Kwa hiyo kati ya sisi 195958 huyu ni namba 1 kwa kuwa na idadi ya posts nyingi zaidi kushinda member wote.

Kwenye likes nimeshindwa kabisa ku-identify.

Kwenye Reputation anayetuongoza ni Excel mpaka sasa, yeye ana
Rep Power : 49,702,034 .

Ni mengi sana yanayoweza kututofautisha ila hayo ni miongoni..in terms of digits

Ukitaka kufuata posts zenye subsance Mzee Mwanakijiji anaongoza, tatizo la yani Ngabu 99% ya posts zake ni pumba tupu, wakati Mwanakijiji posts zote zina substance. Mimi ningependelea MM awe regarded mwenye posts nyingi kuiko wote humu JF!
 
Last edited by a moderator:
Ukitaka kufuata posts zenye subsance Mzee Mwanakijiji anaongoza, tatizo la yani Ngabu 99% ya posts zake ni pumba tupu, wakati Mwanakijiji posts zote zina substance. Mimi ningependelea MM awe regarded mwenye posts nyingi kuiko wote humu JF!
sasa wewe unamuingilia mleta Mada nakushauri uianzinshe yako uweke kuhusu Member Nyani Ngabu na huyo MM
Kwa kukusaidia Makanyaga ingawa umeingia JF 2007 huwajui vizuri kwani mm ni (tofauti) Opposite

  • Nyani Ngabu ni mshiriki wa kila siku humu JF akikosoa na kurekebisha kila fani ya Jukwaa aingiapo na hata thread nyingi anaanzisha pia
  • Mzee Mwanakijiji mara zote huanzisha post za kuipinga Serikali iliyopo Madarakani na CCM na haza post zinazohusu CUF CHADEMA na habari yoyote iliyo mbaya kwa Tanzania
    • Pia MM anakosoa akiwa Nje ya Nchi na hakaribii nyumbani au kwenye Mtandao wake
    • Tofauti na Nyani Ngabu ingawa anachangia zote kwa ujumla penye kosa au ukweli hajifichi, hata km yupo Nje ya Nchi atachangia yaliyo kweli na akiwepo Nchini huatajua tofauti.
Km ni Uongo Makanyaga naiomba thread yoyote ya MM inayoisifia Serikali ya CCM uiweke hapa au Post yoyote iliyo nje ya Jukwaa la Siasa. Kwa hiyo unapimisha vitu tofauti kufananisha na kitu kimoja halisia
(Ngoma ya Gombesugu na Ngoma ya Nhindo zote ni ngoma kila kabila wanaruka kivyake)
 
Last edited by a moderator:
Ukitaka kufuata posts zenye subsance Mzee Mwanakijiji anaongoza, tatizo la yani Ngabu 99% ya posts zake ni pumba tupu, wakati Mwanakijiji posts zote zina substance. Mimi ningependelea MM awe regarded mwenye posts nyingi kuiko wote humu JF!

 
Last edited by a moderator:
sasa wewe unamuingilia mleta Mada nakushauri uianzinshe yako uweke kuhusu Member Nyani Ngabu na huyo MM
Kwa kukusaidia Makanyaga ingawa umeingia JF 2007 huwajui vizuri kwani mm ni (tofauti) Opposite

  • Nyani Ngabu ni mshiriki wa kila siku humu JF akikosoa na kurekebisha kila fani ya Jukwaa aingiapo na hata thread nyingi anaanzisha pia
    [* Mzee Mwanakijiji mara zote huanzisha post za kuipinga Serikali iliyopo Madarakani na CCM na haza post zinazohusu CUF CHADEMA na habari yoyote iliyo mbaya kwa Tanzania
    • Pia MM anakosoa akiwa Nje ya Nchi na hakaribii nyumbani au kwenye Mtandao wake
    • Tofauti na Nyani Ngabu ingawa anachangia zote kwa ujumla penye kosa au ukweli hajifichi, hata km yupo Nje ya Nchi atachangia yaliyo kweli na akiwepo Nchini huatajua tofauti.
Km ni Uongo Makanyaga naiomba thread yoyote ya MM inayoisifia Serikali ya CCM uiweke hapa au Post yoyote iliyo nje ya Jukwaa la Siasa. Kwa hiyo unapimisha vitu tofauti kufananisha na kitu kimoja halisia
(Ngoma ya Gombesugu na Ngoma ya Nhindo zote ni ngoma kila kabila wanaruka kivyake)

Kampeni za Kikwete kabla ya uchaguzi mwaka 2005, nani alikuwa anangoza humu JF, kama siyo Mzee Mwanakijiji? Kama alikuja akabadilika baadaye ni uhuru wake. Huoni watu wanabadilisha vyama kutoka CCM kwenda CHADEMA and vice versa? Ndiyo maana ya demokrasia hiyo!
 
Last edited by a moderator:
Kampeni za Kikwete kabla ya uchaguzi mwaka 2005, nani alikuwa anangoza humu JF, kama siyo Mzee Mwanakijiji? Kama alikuja akabadilika baadaye ni uhuru wake. Huoni watu wanabadilisha vyama kutoka CCM kwenda CHADEMA and vice versa? Ndiyo maana ya demokrasia hiyo!
Basi ujue hiyo sifa hanayo Nyani Ngabu yeye yupo Majukwaa yote tofauti na Mzee Mwanakijiji

Nyani ngabu hana mambo ya u-CHADEMA au u-CCM kila kitu kupingapinga yeye akikushushia post ujue ni ya pili hadi ya 10 akijibu hata kwa kifupi tu Naamini mara nyingi huwa yuko Online kuliko Member yoyote kwahiyo kuwa #1 ni sawa kabisa
Mzee Mwanakijiji marazote yupo katika web/Blog yake
Kwa hiyo Demokrasia sio kwa Binadamu wote ndio maana nikakuambia nipe thread ya MM tofauti na Jukwaa la Siasa ambalo member wengi hawamo na waliokuwemo wametoka
 
Kampeni za Kikwete kabla ya uchaguzi mwaka 2005, nani alikuwa anangoza humu JF, kama siyo Mzee Mwanakijiji? Kama alikuja akabadilika baadaye ni uhuru wake. Huoni watu wanabadilisha vyama kutoka CCM kwenda CHADEMA and vice versa? Ndiyo maana ya demokrasia hiyo!

Kulikuwa na JF mwaka 2005?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom