Wana Jamiiforums tupo 195,958 mpaka sasa

Wana Jamiiforums tupo 195,958 mpaka sasa

Status
Not open for further replies.
Na sie tulioingiaa mwakaa huuu jee!!!!!!
 
Vipi Kenya forum wao ni asilimia ngapi wana tumia au wamejiunga na jamiiforum Kenya


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Ukisema ushindanishe watu kwa post nadhan utasababisha watu waanze kuchangia pumba ili wawe na post nyingi.

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
Zoezi la kuangalia ni nani anayeongoza kwa posts nyingi zaidi limekuwa ngumu kidogo ila naamini hapa Nyani Ngabu atakuwa anaongoza, ana posts 44,244.(hadi wakati naandika hapa)
Kwenye Reputation anayetuongoza ni Excel mpaka sasa, yeye ana
Rep Power : 49,702,034 .
Uran wewe ni mkali yaani umeshampita Ecxel kwa Reputation juzijuzi tu basi mnatisha au ni ile Tamthiliya yako ya True Story na moreen baby
uran





Join Date : 11th November 2013
Posts : 962
Rep Power : 75,984,097
mwingine ni
Join Date : 21st March 2013

Location : Heaven on earth

Posts : 21,975
Rep Power : 53,133,526

Hii ni JF ya 2008 lakini bado wakongwe na waanzilishi wapo ingawa waliopumzika ni wengi
Dec2008.png
 
Last edited by a moderator:
hujatembelea majukwaa mengine ukaona ni nani kule anayeongoza hapa jf
Jamii yetu hapa inazidi kukua sana na mtandao huu unazidi kuwa kivutio kwa watu wengi, ndani na hata nje ya nchi.

Wakuu kuna baadhi ya mambo ambayo yanaweza kutufanya tuwe tofauti.

Ikiwa ni pamoja na mtu kuwa na posts nyingi zaidi, likes given nyingi zaidi au likes received nyingi zaidi kushinda member wengine.

Zoezi la kuangalia ni nani anayeongoza kwa posts nyingi zaidi limekuwa ngumu kidogo ila naamini hapa Nyani Ngabu atakuwa anaongoza, ana posts 44,244.(hadi wakati naandika hapa)

Kwa hiyo kati ya sisi 195958 huyu ni namba 1 kwa kuwa na idadi ya posts nyingi zaidi kushinda member wote.

Kwenye likes nimeshindwa kabisa ku-identify.

Kwenye Reputation anayetuongoza ni Excel mpaka sasa, yeye ana
Rep Power : 49,702,034 .

Ni mengi sana yanayoweza kututofautisha ila hayo ni miongoni..in terms of digits
 
na hawa wenye ID zaidi ya moja inakuwaje?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom