Wana Jamiiforums tupo 195,958 mpaka sasa

Wana Jamiiforums tupo 195,958 mpaka sasa

Status
Not open for further replies.
Kwenye hiyo idadi ya wanaJF ukweli upo hivi: 1. Kuna watu wana ID zaidi ya moja. 2. Siyo member wote wako active,kuna idadi kubwa ya wanaJF wamejitoa/hawaonekani, akina Rejao, Radhia Sweety, sakapal black Cat na wengine weeeengi mnaowafahamu.

Radhia sweet ni dada'ke Faizafoxy kwahiyo ni mambo ya ID nyingi kazini
 
Last edited by a moderator:
Hivi visiwa vya unguja na pemba vina watu wangapi? Kumbe hata bunge la katiba tulitakiwa kuwa na wawakilishi.

hebu pendekeza majina ya watu ambao ungependa wawe wawakilishi wetu? kwenye bunge la katiba
 
Kwa nini basi JF wote tusijikusanye tukaishi jimbo moja ambalo hakuna wengine isipokuwa sisi tu. Tupangiwe wilaya kati ya ambazo zitazaliwa sisi ndo tukawe waanzilishi. Na huko tuendelee kuitana majina haya tuliyojisajili humu ila najua kwa wenye IDs ambazo ni ngumu kuzitamka wanaweza wakaishi mwaka mzima hawajaitwa na mtu. Hilo tutahadharishane mapema.
 
post kwa wingi walau uwe kwenye 5 bora. lol
ok, labda ngojea nitafute fursa kwene timu buku7, maana bila hivo siwezi kufanya mashindano ya post huku uchumi unabana na majukumu yakiongezeka. Binti yangu Mwanahela soon ataanza chekechea na mambo mengine kadha wa kadha..
 
Jamii yetu hapa inazidi kukua sana na mtandao huu unazidi kuwa kivutio kwa watu wengi, ndani na hata nje ya nchi.

Wakuu kuna baadhi ya mambo ambayo yanaweza kutufanya tuwe tofauti.

Ikiwa ni pamoja na mtu kuwa na posts nyingi zaidi, likes given nyingi zaidi au likes received nyingi zaidi kushinda member wengine.

Zoezi la kuangalia ni nani anayeongoza kwa posts nyingi zaidi limekuwa ngumu kidogo ila naamini hapa Nyani Ngabu atakuwa anaongoza, ana posts 44,244.(hadi wakati naandika hapa)

Kwa hiyo kati ya sisi 195958 huyu ni namba 1 kwa kuwa na idadi ya posts nyingi zaidi kushinda member wote.

Kwenye likes nimeshindwa kabisa ku-identify.

Kwenye Reputation anayetuongoza ni Excel mpaka sasa, yeye ana
Rep Power : 49,702,034 .

Ni mengi sana yanayoweza kututofautisha ila hayo ni miongoni..in terms of digits

kama sikosei haiwezekani kujiondoa Jamiiforums, hivyo hata watu walioacha JF pia bado wanahesabiwa.
 
Hii post hata sijaelewa mantiki yake, av wasted my time to read n comment

Mbona imeeleweka..

Lengo la mtoa thread ni kuonyesha ongezeko la watu JF na ongezeko hilo linaaishiria kukua kwa JF ... hayo mngine aliyoyasema ni sehemu tu ya hoja yaka.
 
Mbona imeeleweka..

Lengo la mtoa thread ni kuonyesha ongezeko la watu JF na ongezeko hilo linaaishiria kukua kwa JF ... hayo mngine aliyoyasema ni sehemu tu ya hoja yaka.

asante mkuu kwa ufafanuzi zaidi.
 
Cjawaelewa kwa hzo record matokeo yake ni nini naomba kufahamishwa kuna ka soda au?
 
Hivi mwenye multiple ID akiunganisha na 'likes' zake zinaungwa?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom