wana chit chat kuna mgen hapa....

sijaolewa, ila nina mchumba soon nitawaalikeni wana jamvi...




Duh,bahati mbaya gani hii,nilipendelea swali langu la msingi liwe endelevu lakini nishapigwa stop anyway nakuomba uwe dada yangu wa hiyari basi....
 
wakubwa shikamoo,wadogo marahaba, rika langu habari zenu binafsi?
angalizo:nimetoka jukwaa la utambulisho nikaona nipite hapa kuwasabahi. mlale salama wapendwa wanajamvi

Marakhaba jamani.
Nyumbani wazima wote maana naona umeingia na Basi la Usiku.
 
Eh mama,kwani siku hizi kutongoza limekuwa kosa la jinai?? lakini si umeona nilivyokuwa mstaarabu nimemuomba awe dada yangu wa hiyari kwa kuanzia.....

...ulisema hayo baada ya kuona unakodolewa macho.
 
Mwalimu wa hommie wangu Kaizer hebu mwambie huyu mgeni a-come this way kabla sijamtumia mgambo. Sina kumbukumbu kama nishawahi kumkagua....


Hajawah kukaguliwa.
Ila :gossip: kuwa kisa cha kukataa kukaguliwa eti anaogopa mta 😛eep: maungo yake matam.

Asprin hebu m2mie wagambo waje.
 
Last edited by a moderator:
duu chumban tena, naogopa kumwagiwa maji ya moto kwani mie mchumba wa m2. nisije kataliwa olewa mie mwana wa marehemu...

Khaaa!!! jamani kunisaidia kutandika kitanda tu ndio ukataliwe jamani?
 
beibe nasty asante kwa kunifagilia shost angu wa ukweli kumbe wanipendaga eee! senkyuuu saaaana... Emecka ucjali mpnz tupo pa1 km vp tutakuadd. . .
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…