Kwa kweli mimi ni mpenzi mkubwa wa Mpira,najua ligi zote duniani zile maarufu!kuanzia Laliga mpaka BUNDASLIGA,wachezaji 80%nawajua[emoji41][emoji23][emoji23]na bwanawangu ameridhika na mimi sana tu
Mavazi yangu napenda sana kuvaa kitomboy yaani chini nitupie Converse za maana,nina Raba kalii mpaka mwanaume wangu anapagawa nazo[emoji23]Cardet chini au jeans mchano,na tshirt juu[emoji41]!!siku mashetani yakinitulia navaa zangu Hijjabu na ushungi mmoja matata saaana[emoji23][emoji23][emoji23]
Pamoja na yote naolewa mwezi huu mwishoni[emoji126][emoji126]!!Ahsante mungu kwa baraka zako
Sent using
Jamii Forums mobile app