Wamependeeeza wenyewe

Wamependeeeza wenyewe

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
bizarre-avez-dit-bizarre-L-1.jpeg
 
Usishangae wanamkandia hapo kwamba ni kafiri, wakati naye anawaza kwa nini watu hawa wamejighubika maguo meusi wakati wa joto hivi kama sio wanawake kukandamizwa na mfumo dume? Kumbe kizuri kwako sio kizuri kwangu.
 
hao wanamkandia kwa kusema anatembea uchi wakati vipaja kama vya njiwa,bahati yake sisi haturuhusiwi angeona mapaja huyu.
 
Aiseee babaangu mbuzi mzee unaniacha hoi na picha zako
 
kama wangelikuwa na uhuru wa kujiamulia mavazi wayatakayo siajabu wangevaa nguo fupi zaidi ya huyo mzungu.
kinacho wabana hapo ni sharia. Yaani jua na joto kali la Uarabuni halafu unavaa nguo nyeusi??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom