C ameshakupitia ndo mana una taarifa zake, wanawake πWe mwenzio sio chokoraaπ
Tufanye kweliπMamnyogode leo tunachanja mbingu duniani
Napeleka wapi hiyo takataka mimiπC ameshakupitia ndo mana una taarifa zake, wanawake π
C umesema sio chokaraa, vp awe takataka?Napeleka wapi hiyo takataka mimiπ
Huyo ana ulolokole upiHii jamii ni ya kutenga kabisa na wakristo, inachafua ukristo na kuonekane kama hamnazoView attachment 3651008
Mimi napenda miamala sio maigizo shoriiπ wanaogiziwac kawahubirie huko! Mimi hicho kikombe sio level yangu..C umesema sio chokaraa, vp awe takataka?
Tatizo lenu wanawake wa JF mnapenda wanaume wenye maigizo, na mnaigiziwa kweli ili muingie kwenye mtego, fala nyie
Unatokea wapi tuungane maana leo ni ile siku onesmo anasema kaeni kimya niingie kazini πTufanye kweliπ
Nifanye muamala then tuonane?Mimi napenda miamala sio maigizo shoriiπ wanaogiziwa kawahubirie huko! Mimi hivho kikombe sio level yangu..
Onesmo ni nani tena jamaniπUnatokea wapi tuungane maana leo ni ile siku onesmo anasema kaeni kimya niingie kazini π
Ndio fanya hivyo chapchap πNifanye muamala then tuonane?
Ww usiponikimbia na muamala wangu, fanye tuonane then tukiwa tunaelekea gest Nakupa muamala Wako πNdio fanya hivyo chapchap π
Sitaki first deposit ndio na make a moveπ€Έπ½ββοΈWw usiponikimbia na muamala wangu, fanye tuonane then tukiwa tunaelekea gest Nakupa muamala Wako π
Sasa huchelew kunikimbia wwSitaki first deposit ndio na make a moveπ€Έπ½ββοΈ
Siendi mahalaπSasa huchelew kunikimbia ww
πππππππTumechelewa! Tungewahi angepona sasa hivi labda ukamfungulie file Dodoma.
Ushanitafutia kesi sasa umeridhikaπππππππ
Amna sema tu Dodoma mbali, ila wengi tuna changamoto ya afya ya akili na ni kuadmitt kwa sababu ni ngumu kujijua kama una hiyo changamoto.Ushanitafutia kesi sasa umeridhika
Sidanganyiki πSiendi mahalaπ
Kaa hapo ss kibaka weweSidanganyiki π