πππππSasa nimeanza kumuelewa Lissu. Hii nchi inahitaji reforms before election..!! πΉ
"vivulana" haijakaa sawa, sio wote tupo hivyo.yaani vivulana vya gen z bana taabu tupu
Mungu akusaidieNa niweke wazi, nimeoa na hakuna nafas ya kuongeza mke mwengine.
View attachment 3319126
π π π π πSasa nimeanza kumuelewa Lissu. Hii nchi inahitaji reforms before election..!! πΉ
πΉπΉπΉ Kwahiyo anaforce?πππππ
Soko gumu, JF mafogo wamekaukiwa pesa, wana ukata wa kushato. Hadi vidampa wana force King. Lol
Aise kumbe na wewe pia ni kavulana"vivulana" haijakaa sawa, sio wote tupo hivyo.
na huyu bila shaka ni mwanamke, kama sio, ni mwanaume mnene mnene...
Sasa had kuweka picha hapa public, mchezo? Tumezoea kutumiana huko Piemuni, kikiwaka ndo zinatumwa hapa wazi.πΉπΉπΉ Kwahiyo anaforce?
vivulana si vile ambavyo havijabalehe?Aise kumbe na wewe pia ni kavulana
πΉπΉπΉ Em acha kunifanya watu wanione nimechanganyikiwa..!!Sasa had kuweka picha hapa public, mchezo? Tumezoea kutumiana huko Piemuni, kikiwaka ndo zinatumwa hapa wazi.
Yeye anauza hivi, nyie soko gumuu, πππππ
πππππΉπΉπΉ Em acha kunifanya watu wanione nimechanganyikiwa..!!
Ila coca kwahiyo watu wanatumiana pics piemuni? π€£
πΉπΉπΉ Nimesahau bhana..!!ππππ
Unajizima data au? Kipili pili umesahau?
ππππππΉπΉπΉ Nimesahau bhana..!!
Tuache coca tushafukia kaburi, tugange yajayo..!!
πΉπΉπΉ Jamii Africa oyoooooo..!!πππππ
Kwa kweli, tuishi na jamii Africa sasa. Lol
I feel sorry for you, I have a very beautiful wife and family. Am not bothered with your shit feelings.Sasa had kuweka picha hapa public, mchezo? Tumezoea kutumiana huko Piemuni, kikiwaka ndo zinatumwa hapa wazi.
Yeye anauza hivi, nyie soko gumuu, πππππ
ππππππΉπΉπΉ Jamii Africa oyoooooo..!!
Em apia? ππππI feel sorry for you, I have a very beautiful wife and family. Am not bothered with your shit feelings.